ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล

วิเคราะห์บอลวันนี้ ทีเด็ดบอล ทุกคู่

วิเคราะห์บอล [ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ] เชลซี VS คริสตัล พาเลซ

วิเคราะห์บอล [ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ] เชลซี VS คริสตัล พาเลซ

การแข่งขัน : [ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ] เชลซี VS คริสตัล พาเลซ เวลาแข่ง : วันเสาร์ที่ 3 ตุลาคม พ.ศ.2563 18:30 ราคาเรทเปิด : เชลซี ต่อ 1/1.5 สถิติการพบกันของทั้งสองทีม สถิติ 10 นัด หลังสุด ของทีมเชลซี ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 4 สถิติ 10 นัด หลังสุด ของทีมคริสตัล ...
เอฟเวอร์ตัน-Vs-ไบร์ทตัน

วิเคราะห์บอล พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน Vs ไบร์ทตัน

ราคาบอล : เอฟเวอร์ตัน ต่อ 0.5/1เวลาแข่งขัน : 21.00 น.สถิติการพบกัน สถิติการพบกัน10นัดหลังของ เอฟเวอร์ตัน ชนะ8 เสมอ1 แพ้1 สถิติการพบกัน10นัดหลังของ ไบร์ทตัน ชนะ4 เสมอ3 แพ้3 วิเคราะห์บอลวันนี้ คู่นี้มองไม่ยาก ทางด้านทีมเยือนเอง แม้ว่าฟอร์มในช่วงที่ผ่าน ...
โคเวนทรี่vsบอร์นมัธ

วิเคราะห์บอล [ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ] โคเวนทรี VS บอร์นมัธ

ราคาบอล : โคเวนทรี ต่อ 0/0.5สนาม : St Andrew's Trillion Trophy Stadium (Birmingham)สถิติการพบกัน สถิติการพบกัน10นัดหลังของ โคเวนทรี ชนะ5 เสมอ2 แพ้3 สถิติการพบกัน10นัดหลังของ บอร์นมัธ ชนะ4 เสมอ2 แพ้4 วิเคราะห์บอล เขาเรียกกันว่าบอลดูง่าย!! ดูก็รู้ว่ามา ...
วิเคราะห์บอล [ ลีกเอิง ฝรั่งเศส ] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS อองเช่ร์

วิเคราะห์บอล [ ลีกเอิง ฝรั่งเศส ] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS อองเช่ร์

ราคาบอล : ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ต่อ 2/2.5เวลาแข่ง : วันศุกร์ที่ 2 ตุลาคม พ.ศ.2563 02.00 น. สถิติการพบเจอกัน สถิติ 10 นัด หลังสุดของทีม แปแอสแซ ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 3 สถิติ 10 นัด หลังสุดของทีม อองเช่ร์ ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 3 วิเคราะห์ผลบอล ไม่พูดเยอะดูยังไงเก ...
ฟิออเรนติน่า vs ซามพ์โดเรีย

วิเคราะห์บอล [ กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ] ฟิออเรนติน่า VS ซามพ์โดเรีย

ราคาบอล : ฟิออเรนติน่า ต่อ 0.5/1สนาม : Stadio Artemio Franchi (Firenze)สถิติการพบกัน สถิติการพบกัน 10 นัดหลังของ ฟิออเรนติน่า ชนะ 7 เสมอ 1 แพ้ 2 สถิติการพบกัน 10 นัดหลังของ ซามพ์โดเรีย ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 วิเคราะห์บอล คู่ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า แพ้เ ...
ยูเนี่ยน-เบอร์ลิน-vs-ไมนซ์-05

วิเคราะห์บอล [บุนเดสลีก้า] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน vs ไมนซ์ 05

ราคาบอล : ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ต่อ ครึ่งลูกเวลาแข่งขัน : 01.30 น.สถิติการพบกัน สถิติการพบกัน 10 นัดหลังของ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 สถิติการพบกัน 10 นัดหลังของ ไมนซ์ 05 ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 6 วิเคราะห์บอลวันนี้ สถิติการเจอกัน 2 เกมล่าสุด ยูเนี่ย ...

 

ทรรศนะบอล

เวลา คู่แข่ง เต็มเวลา สูง/ต่ำ ผลบอล ทรรศนะบอล
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 ราซิ่ง คลับ
ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
0.5
0.90
-1.00
2-2.5
0.99
0.89
2-0 ราซิ่ง คลับ เผด็จศึก
ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
01:45 ออสเตรีย
โครเอเชีย
0-0.5
0.74
-0.84
2.5
-0.93
0.71
0-2 โครเอเชีย เชียร์สบาย
01:45 เดนมาร์ก
ฝรั่งเศส
0.5
0.73
-0.83
2-2.5
0.80
-0.92
1-2 ฝรั่งเศส มั่นใจมาวิน
01:45 เนเธอร์แลนด์
เบลเยี่ยม
0.5
-0.80
0.70
2.5
0.72
-0.84
3-1 เนเธอร์แลนด์ ออกนำเร็ว
01:45 เวลส์
โปแลนด์
0-0.5
-0.78
0.68
2.5
-0.83
0.71
2-0 ไปต่อ เวลส์ เเจ้งเกิด
23:00 อาร์เซอร์ไบจาน
คาซัคสถาน
0-0.5
0.89
0.99
2.0
0.91
0.95
2-0 อาร์เซอร์ไบจาน จองชัยในบ้าน
23:00 เบลารุส
สโลวาเกีย
1.0
0.92
0.96
2-2.5
-0.96
0.82
3-0 เบลารุส กำชัยในรัง
01:45 หมู่เกาะแฟร์โร
ตุรกี
1.5
0.93
0.95
2.5-3
0.83
-0.97
1-3 ฟันธงต่อ ตุรกี ไม่คิดมาก
01:45 ลักเซมเบิร์ก
ลิทัวเนีย
1.0
0.96
0.92
2-2.5
0.85
-0.99
2-0 ลักเซมเบิร์ก รอเบิกตังค์
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์
05:00 ลีโอเนส เนกรอส
แอตแลนเต้
0.0
0.91
0.91
2-2.5
0.91
0.89
1-2 แอตแลนเต้ มาเท่ห์นอกบ้าน
09:05 เวนาโดส เอฟซี
ซีเอ ลา ปาซ
0.5-1
0.97
0.85
2.5
-0.94
0.74
2-0 ใส่ เวนาโดส เอฟซี ขยี้ในรัง
คักโคเนน กรุ๊ป ซี
18:00 นาร์เปส คราฟท์
คาจฮา
0.5-1
0.94
0.86
3.5
-0.96
0.74
3-0 นาร์เปส คราฟท์ ยิงแซง
Division 1 - Södra
21:00 ลุงสกิล
ฟัลเค่นเบิร์ก
0-0.5
-0.91
0.73
2.5-3
0.85
0.95
0-2 ฟัลเค่นเบิร์ก รอเบิกตังค์
ลาลีก้า สเปน 2
23:15 บูร์โกส
เลบานเต้
0-0.5
0.92
0.98
2.0
0.78
-0.90
1-2 เลบานเต้ ที่เด็ดเลย
23:15 ซีดี ลูโก้
เรอัล โอเบียโด้
0-0.5
0.84
-0.94
2.0
0.92
0.96
0-1 เรอัล โอเบียโด้ บุกมาโกยชัย
23:15 เอสดี อิบาร์
ซันตันเดร์
1.0
-0.95
0.85
2-2.5
-0.93
0.81
3-0 เอสดี อิบาร์ บรรเทิงแน่
23:15 ลาส พัลมาส
กรานาดา
0-0.5
-0.96
0.86
2-2.5
0.96
0.92
2-1 ลาส พัลมาส ไม่ผิดหวัง

ผลบอลสด

UEFA Nations League


สาธารณรัฐเช็ก

0 - 3

โปรตุเกส

UEFA Nations League


สเปน

1 - 2

สวิตเซอร์แลนด์

UEFA Nations League


อิสราเอล

1 - 0

แอลเบเนีย

UEFA Nations League


เซอร์เบีย

4 - 1

สวีเดน

UEFA Nations League


ไซปรัส

1 - 0

กรีซ

Friendly International


เกรนาดา

0 - 0

Saint Vincent and the Grenadines

Friendly International


มอริเตเนีย

1 - 0

เบนิน

Friendly International


Australia U20

1 - 3

Chile U20

Primera B Nacional


อาโกรเปกัวริโอ

0 - 0

ฟลานเดรีย

Primera B Nacional


ชาคาริตา จูเนียร์ส

1 - 1

ริเอสตรา

Primera B Nacional


ซานมาร์ติน ทูคูมัน

1 - 0

อัลมิแรนเต้ บราวน์

Primera B Metropolitana


อคาสซูโซ

2 - 1

Defensores Unidos

Primera C Metropolitana


Sportivo Italiano

1 - 1

เซ็นทรัล คอร์โดบา

Primera D Metropolitana


Deportivo Paraguayo

0 - 1

Juventud Unida S. M.

Primera D Metropolitana


Mercedes

2 - 1

บาร์รากัส

Torneo Aguila


Valledupar

2 - 0

ลีโอเนส เอฟซี

Serie C


ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี

0 - 0

เอบีซี อาร์เอ็น

Serie C


Paysandu PA

0 - 0

วิตอเรีย

Segunda Division


Deportivo Coopsol

0 - 0

Llacuabamba

Segunda Division


Juan Aurich

1 - 0

Chavelines

Primera Division


ดานูบิโอ

2 - 0

ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ

ผลบอลวันนี้

Europe - ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 อาร์เมเนีย VS ยูเครน 0 - 5
01:45 สก็อตแลนด์ VS ไอร์แลนด์ 2 - 1
23:00 สโลวีเนีย VS นอร์เวย์ 2 - 1
23:00 ไอร์แลนด์เหนือ VS โคโซโว 2 - 1
01:45 สาธารณรัฐเช็ก VS โปรตุเกส 0 - 3
01:45 สเปน VS สวิตเซอร์แลนด์ 1 - 2
01:45 อิสราเอล VS แอลเบเนีย 1 - 0
01:45 เซอร์เบีย VS สวีเดน 4 - 1
01:45 ไซปรัส VS กรีซ 1 - 0
20:00 ไอซ์แลนด์ VS รัสเซีย ? - ?
01:45 สาธารณรัฐเช็ก VS โปรตุเกส 0 - 3
01:45 สเปน VS สวิตเซอร์แลนด์ 1 - 2
01:45 อิสราเอล VS แอลเบเนีย 1 - 0
01:45 เซอร์เบีย VS สวีเดน 4 - 1
01:45 ไซปรัส VS กรีซ 1 - 0
Europe - ยูโร u19
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
16:00 สโลวาเกีย U19 VS Armenia U19 2 - 0
17:00 อิตาลี U19 VS Bosnia & Herzegovina U19 3 - 2
17:00 Turkey U19 VS Azerbaijan U19 5 - 1
19:00 ออสเตรีย U19 VS Latvia U19 0 - 0
19:00 อังกฤษ U19 VS Georgia U19 6 - 0
19:00 Greece U19 VS Andorra U19 3 - 0
19:00 Hungary U19 VS Gibraltar U19 8 - 0
19:00 Ireland U19 VS Wales U19 2 - 0
20:00 Netherlands U19 VS Northern Ireland U19 0 - 0
20:00 Slovenia U19 VS Moldova U19 4 - 0
21:00 Bulgaria U19 VS Luxembourg U19 0 - 0
21:00 Germany U19 VS Belarus U19 5 - 1
21:00 Spain U19 VS Albania U19 5 - 0
23:00 Denmark U19 VS Montenegro U19 6 - 1
23:00 Poland U19 VS Estonia U19 2 - 0
23:30 Czech Republic U19 VS Switzerland U19 3 - 2
00:00 โรมาเนีย U19 VS Lithuania U19 0 - 0
World - กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
16:00 Germany U17 VS Belgium U17 1 - 1
23:00 Italy U18 VS Serbia U18 ? - ?
09:00 นิวซีแลนด์ VS ออสเตรเลีย ? - ?
15:00 Laos VS มัลดีฟส์ 1 - 3
17:00 คีร์กีซสถาน VS รัสเซีย 1 - 2
17:30 Romania U18 VS Portugal U18 ? - ?
18:00 Denmark U18 VS Norway U17 2 - 0
18:30 รัสเซีย U21 VS คาซัคสถาน U21 2 - 1
19:00 ฮ่องกง VS เมียนมาร์ 0 - 0
19:00 สิงคโปร์ VS อินเดีย 1 - 1
20:00 อินโดนีเซีย VS กือราเซา 3 - 2
20:00 แอฟริกาใต้ VS เซียร์ราลีโอน 4 - 0
20:00 Sweden U18 VS Iceland U18 2 - 1
21:00 ฝรั่งเศส U19 VS Finland U19 2 - 0
21:00 Israel U17 VS Uruguay U17 ? - ?
21:00 เซอร์เบีย U19 VS Portugal U19 0 - 3
21:30 ตุรกี U18 VS Spain U18 ? - ?
22:00 Sweden U18 VS Austria U18 ? - ?
23:00 ไอวอรี่ โคสต์ VS โตโก 2 - 1
23:00 โปรตุเกส U21 VS Georgia U21 4 - 1
23:30 โบลิเวีย VS เซเนกัล 0 - 2
00:00 England U20 VS Morocco U20 ? - ?
00:00 แทนซาเนีย VS ยูกันดา 1 - 0
00:00 Tunisia U20 VS France U20 1 - 1
01:00 นอร์เวย์ U21 VS สวิตเซอร์แลนด์ U21 3 - 2
03:00 เกรนาดา VS Saint Vincent and the Grenadines 0 - 0
03:00 มอริเตเนีย VS เบนิน 1 - 0
02:00 Australia U20 VS Chile U20 1 - 3
00:00 มอลต้า U21 VS ไซปรัส U21 2 - 2
23:00 คองโก VS Madagascar 3 - 3
03:00 เกรนาดา VS Saint Vincent and the Grenadines 0 - 0
03:00 มอริเตเนีย VS เบนิน 1 - 0
02:00 Australia U20 VS Chile U20 1 - 3
World - ฟุตบอลกระชับมิตร
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:00 อิสลอช VS Ostrovets (Blr) 2 - 1
16:00 ดินาโม มินส์ VS Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 0
16:00 ออดร้า ออโปเล่ VS พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า 0 - 2
17:00 โคโรนา เคียลเซ่ VS เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า 1 - 1
17:00 โปกอน ชแชตชิน VS วอร์ตา พอชแนน 3 - 1
18:00 Hebar VS Slavia Sofia 1 - 1
18:00 เอ็นเค โอซีเยค VS Siroki Brijeg 2 - 3
18:00 Vasas VS Kozarmisleny SE 0 - 0
19:00 ซาบรุ๊กเค่น VS Duren ? - ?
19:30 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค VS เยนิ มาลัทยาสปอร์ 1 - 1
20:00 KF Gostivar VS เอฟเค สเคนดิจา 0 - 1
20:00 Lok. Plovdiv VS Arda (Bul) 1 - 0
20:00 Makedonija GP VS Vardar 1 - 0
20:00 Pirin Blagoevgrad VS Bregalnica Stip 0 - 1
21:00 Botev Plovdiv VS Maritsa Plovdiv 7 - 0
21:00 Botev Vratsa VS CSKA 1948 Sofia (Bul) ? - ?
21:00 Honved VS Backa Topola 1 - 2
21:00 Kastoria VS PAOK B 0 - 2
21:00 พานิโอนิออส VS คาลามาต้า ? - ?
21:00 Radnicki Nis VS FK Skopje ? - ?
21:30 เออี ลาริสซ่า VS โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 0
22:00 ราดอมเมียก ราดอม VS ชักตาร์ โดเน็ตส์ 2 - 0
23:00 กาลาตาซาราย VS อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส 2 - 1
16:00 ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค VS รุช ชอร์ซอว์ 1 - 1
16:00 เอฟเค คูการิคกิ VS Tivat 3 - 0
16:00 Lokomotiv Gomel VS เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ 2 - 3
16:00 เอฟซี สมอร์กอน VS อีเนอร์เจติค บีจียู 0 - 1
19:00 Monte Carlo (Mac) VS Benfica (Mac) 2 - 0
20:00 เอชเอ็นเค ริเยก้า VS Celje ? - ?
21:00 เคย์เซริสปอร์ VS กิเรซันสปอร์ 0 - 0
21:15 Iraklis Larissa VS Eordaikos ? - ?
England - อังกฤษ เนชั่นแนล ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 อัลทริงแคม VS อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 0
21:00 บรอมเลย์ VS โอลด์แฮม 3 - 0
21:00 ดาเกนแฮม VS บาร์เน็ต 5 - 4
21:00 อีสต์ลีห์ VS ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1 - 0
21:00 ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด VS เกทส์เฮด 0 - 1
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด VS เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 2
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS Dorking 3 - 2
21:00 วัลด์สโตน VS เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด 0 - 1
21:00 วอคกิ้ง VS โซลิฮัลล์ มอร์ 2 - 0
21:00 เร็กซ์แฮม VS ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด 6 - 0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ VS บอร์แฮม วู๊ด 1 - 1
21:00 ยอร์ค VS ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด 1 - 3
England - อังกฤษ เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ VS แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว 3 - 1
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด VS บอสตัน ยูไนเต็ด 1 - 2
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ VS แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 0
21:00 Banbury VS Scarborough Athletic (Eng) 2 - 1
21:00 Buxton VS เชสเตอร์ 0 - 0
21:00 ชอร์ลีย์ VS กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 3 - 0
21:00 เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน VS คิงส์ ลินน์ ทาวน์ 1 - 1
21:00 ดาร์ลิงตัน VS Peterborough Sports 2 - 0
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก VS สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี 2 - 2
21:00 เฮริฟอร์ด เอฟซี VS บราย สปาร์ตันส์ 3 - 0
21:00 เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ VS คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์ 0 - 3
21:00 เซาท์พอร์ท เอฟซี VS เลมมิงตัน 1 - 0
England - อังกฤษ เนชั่นแนล ลีก เซาท์
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 เบรนทรี ทาวน์ VS สลอค ทาวน์ 1 - 1
21:00 Cheshunt (Eng) VS ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ 3 - 4
21:00 ซิพเพนแฮม ทาวน์ VS ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี 2 - 1
21:00 คอนคอร์ด เรนเจอร์ VS อีสท์บอร์น โบโรห์ 2 - 4
21:00 ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี VS แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ 2 - 1
21:00 Farnborough VS เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1 - 2
21:00 เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ VS Worthing 1 - 1
21:00 ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ VS เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด 0 - 1
21:00 อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี VS คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ 3 - 3
21:00 Taunton VS เชลม์สฟอร์ดซิตี้ 0 - 0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด VS ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 2
21:00 เวย์เมาท์ VS โดเวอร์ แอทเลติก 0 - 2
England - ลีกวัน อังกฤษ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 บาร์นสลีย์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก 3 - 1
21:00 บริสตอล โรเวอร์ VS แอคคริงตัน 0 - 1
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS เชลแน่ม ทาวน์ ? - ?
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส VS เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 4
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ VS มิลตัน คีนส์ ดอนส์ ? - ?
21:00 มอร์แคมป์ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 2
21:00 อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ฟลีตวูด ทาวน์ ? - ?
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด VS พอร์ทเวล 3 - 0
21:00 พอร์ทสมัธ VS โบลตัน ? - ?
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3 - 1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ VS เบอร์นตัน อัลเบี้ย 2 - 1
England - ลีกทู อังกฤษ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 บาร์โร VS เลย์ตัน โอเรียนท์ 0 - 2
21:00 แบรดฟอร์ด VS เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2
21:00 โคลเชสเตอร์ VS โรชเดล 0 - 1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า VS แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2
21:00 ดอนคาสเตอร์ VS ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 4 - 1
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ VS สวินดอน ทาวน์ 1 - 2
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด VS จิลลิ่งแฮม 0 - 0
21:00 นิวพอร์ท เคาท์ตี้ VS คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 1
21:00 นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ VS สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ 2 - 1
21:00 สตีฟเนจ เอฟซี VS ฮาร์โรเกต ทาวน์ 1 - 0
21:00 ซัตตัน ยูไนเต็ด VS ซอลฟอร์ดซิตี 1 - 2
21:00 วอลซอลล์ VS ทรานเมียร์ โรเวอร์ส 0 - 1
England - นอร์ทเทิร์น พรีเมียร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Ashton Utd VS มาร์รีน เอฟซี 1 - 1
21:00 Bamber Bridge (Eng) VS Belper Town 5 - 1
21:00 Gainsborough VS Stalybridge 4 - 0
21:00 Hyde VS กุยเซลีย์ เอเอฟซี 2 - 1
21:00 Liversedge VS Warrington Rylands 2 - 5
21:00 Marske VS Stafford 3 - 2
21:00 Matlock VS Lancaster 1 - 0
21:00 Nantwich VS Whitby 0 - 2
21:00 Radcliffe Borough (Eng) VS Morpeth 3 - 1
21:00 South Shields VS แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี 0 - 0
21:00 Warrington VS United of Manchester 0 - 1
England - เอฟเอ โทรฟี่
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 AFC Totton VS Berkhamsted 2 - 1
21:00 Ashford U. VS Three Bridges (Eng) 2 - 0
21:00 Bashley (Eng) VS Melksham ? - ?
21:00 Boldmere VS Chasetown 1 - 2
21:00 Bootle VS Dunston 0 - 3
21:00 Bristol MF VS Bideford 3 - 2
21:00 Chatham (Eng) VS Stowmarket Town ? - ?
21:00 Cirencester VS Paulton Rovers 3 - 2
21:00 Coleshill VS Leek ? - ?
21:00 Colne VS Consett 1 - 0
21:00 Corinthian VS Whitehawk ? - ?
21:00 Cray Valley Paper Mills VS East Thurrock ? - ?
21:00 Dereham VS Spalding United ? - ?
21:00 Evesham VS Lymington 1 - 0
21:00 Hanworth VS Littlehampton (Eng) ? - ?
21:00 Harborough (Eng) VS Shepshed (Eng) 2 - 1
21:00 Harlow VS Ashford Town 4 - 1
21:00 Heybridge VS Chipstead 2 - 1
21:00 Leicester Road (Eng) VS Cambridge City 1 - 0
21:00 Lincoln Utd. (Eng) VS Carlton Town (Eng) ? - ?
21:00 Long Eaton VS Loughborough Dyn. ? - ?
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ VS Widnes 5 - 1
21:00 New Salamis VS Coggeshall Town 3 - 0
21:00 North Shields (Eng) VS Runcorn Linnets ? - ?
21:00 Prescot VS Worksop ? - ?
21:00 Ramsbottom VS Clitheroe ? - ?
21:00 Sevenoaks (Eng) VS Hertford ? - ?
21:00 Sheffield FC (Eng) VS Ossett United ? - ?
21:00 Sittingbourne VS Burgess Hill ? - ?
21:00 Sutton Coldfield VS ฮาเลโซเว่น ? - ?
21:00 Tavistock (Eng) VS Didcot ? - ?
21:00 Thame VS Binfield 1 - 2
21:00 Thatcham VS Dunstable ? - ?
21:00 Uxbridge (Eng) VS Bedfont Sports 2 - 0
21:00 Walton & Hersham VS Southall FC ? - ?
21:00 Witham VS Ware ? - ?
21:00 Wroxham VS Lowestoft ? - ?
England - อิสซ์เมียนลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Aveley (Eng) VS Herne Bay 1 - 1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ VS Lewes (Eng) 2 - 1
21:00 Bognor VS Wingate & Finchley 3 - 0
21:00 Bowers & Pitsea VS Kingstonian 2 - 2
21:00 Brightlingsea VS Haringey Borough 1 - 1
21:00 Canvey VS Corinthian-Casuals (Eng) 2 - 1
21:00 Folkestone VS Potters 2 - 3
21:00 Hastings (Eng) VS Carshalton 1 - 0
21:00 Hornchurch VS Cray 2 - 1
21:00 Horsham FC VS Bishop's Stortford 0 - 2
21:00 Margate VS Enfield Town 2 - 5
England - WSL 1 Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:30 Arsenal W VS Tottenham W 4 - 0
England - Southern League South Division
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Chesham VS Merthyr Town (Wal) 0 - 0
21:00 Hanwell Town (Eng) VS Dorchester 2 - 1
21:00 Harrow VS North Leigh 1 - 0
21:00 Hartley Wintney VS Plymouth Parkway (Eng) 4 - 4
21:00 Hayes & Yeading (Eng) VS Weston 0 - 1
21:00 Poole Town VS Yate Town 5 - 0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี VS Bracknell 2 - 1
21:00 Swindon Supermarine (Eng) VS Beaconsfield 1 - 1
21:00 Tiverton (Eng) VS Metropolitan 3 - 2
21:00 Truro VS Gosport 1 - 0
21:00 Winchester (Eng) VS Hendon 1 - 1
England - Southern League Central Division
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Alvechurch VS Leiston 3 - 3
21:00 Barwell VS AFC Rushden 1 - 2
21:00 Bedford VS Ilkeston (Eng) 2 - 2
21:00 Bromsgrove VS Basford (Eng) 1 - 1
21:00 Coalville VS Hednesford 3 - 2
21:00 Needham Market VS Mickleover 2 - 0
21:00 Rushall VS Royston 2 - 3
21:00 St Ives VS Redditch 1 - 2
21:00 สเตาร์บริดจ์ VS Hitchin 3 - 0
21:00 Stratford VS Nuneaton 1 - 1
21:00 Tamworth VS Kings Langley 3 - 0
Ireland - ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
02:00 ฟินน์ ฮาร์ป VS โบฮีเมี่ยนส์ 0 - 2
Ireland - ดิวิชัน 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เทรียตี้ ยูไนเต็ด 1 - 1
Spain - ลาลีก้า สเปน 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:15 ฮูเอสก้า VS เลกาเนส 1 - 0
23:15 มาลากา VS บิยาร์เรอัล B 1 - 1
23:15 มิรานเดส VS ซาราโกซา 2 - 0
23:15 พอนเฟร์ราดิน่า VS เตเนริเฟ่ 2 - 2
Spain - Segunda Division B - Group 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 ซีดี อเรนเตโร VS R. Oviedo B 1 - 0
23:00 Racing Santander B VS กุยโจเอโล 0 - 0
23:00 Real Aviles VS Torrelavega (Esp) 3 - 0
23:00 บายาโดลิด B VS โกรูโซ 1 - 0
Spain - Segunda Division B - Group 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 AD San Juan VS Brea 2 - 0
23:00 Alaves B VS Arnedo 0 - 0
23:00 อเรนาส คลับ VS Real Sociedad C 1 - 0
23:00 Mutilvera VS Cirbonero 0 - 1
Spain - Segunda Division B - Group 4
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 San Roque (Esp) VS Xerez Deportivo (Esp) 1 - 1
Spain - Segunda Division B - Group 5
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 ค. เซโกเบียน่า VS Don Benito 0 - 0
Argentina - อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย VS พาโตรนาโต้ 2 - 1
03:00 อินเดเปนเดียนเต VS นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ ? - ?
03:00 ลานุส VS ซาน ลอเรนโซ่ 2 - 0
03:00 ริเวอร์เพลท VS ทัลเลเรส กอร์โดบา ? - ?
03:00 ซาร์เมียนโต้ VS อาร์เซน่อล ซารานดี้ 2 - 0
Argentina - อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ นาซีอองนัล บี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 อาโกรเปกัวริโอ VS ฟลานเดรีย 0 - 0
03:00 ซีเอ แอตแลนต้า VS Chaco For Ever ? - ?
03:00 เอสตูเดียนเตส VS ซาน มาร์ติน ทูคูมัน 2 - 0
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส VS ริเอสตรา 1 - 1
03:00 เฟอร์โร VS เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้ ? - ?
03:00 คิลเมส VS อัลมาโกร 1 - 1
03:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน VS อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0
03:00 ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล VS กิมนาเซีย เมนโดซา ? - ?
03:00 อาโกรเปกัวริโอ VS ฟลานเดรีย 0 - 0
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส VS ริเอสตรา 1 - 1
03:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน VS อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0
Argentina - พรีเมร่า บี เมโตรโปลิตานา
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 อคาสซูโซ VS Defensores Unidos 2 - 1
03:00 Canuelas VS Dock Suda 2 - 0
03:00 Colegiales VS Talleres (R.E) 2 - 2
03:00 คอมมูนนิคาซิอองเนส VS Deportivo Armenio 0 - 1
03:00 อิตูไซย์โง VS Fenix 2 - 0
03:00 อคาสซูโซ VS Defensores Unidos 2 - 1
Argentina - พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Real Pilar VS Excursionistas 3 - 1
03:00 Sportivo Italiano VS เซ็นทรัล คอร์โดบา 1 - 1
03:00 Sportivo Italiano VS เซ็นทรัล คอร์โดบา 1 - 1
Argentina - ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 CA Liniers VS Villa Mitre ? - ?
Argentina - พรีเมร่า ดี เมโตรโปลิตานา
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Central Ballester VS Argentino de Rosario 1 - 1
03:00 Deportivo Paraguayo VS Juventud Unida S. M. 0 - 1
03:00 Mercedes VS บาร์รากัส 2 - 1
03:00 Deportivo Paraguayo VS Juventud Unida S. M. 0 - 1
03:00 Mercedes VS บาร์รากัส 2 - 1
Brazil - บราซิล เซเรีย บี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 บาเฮีย VS โอเปราริโอ ? - ?
03:00 ซีเอสเอ เอแอล VS ทอมเบนเซ่ เอฟซี ? - ?
03:00 อิตัวโน่ เอฟซี เอสพี VS รีโม่ พีเอ 2 - 0
Brazil - เซเรีย ซี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี VS เอบีซี อาร์เอ็น 0 - 0
03:00 Paysandu PA VS วิตอเรีย 0 - 0
03:00 ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี VS เอบีซี อาร์เอ็น 0 - 0
03:00 Paysandu PA VS วิตอเรีย 0 - 0
Brazil - Brasileiro Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
00:00 Corinthians W VS Internacional W 4 - 1
Mexico - แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
05:00 อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า VS แทล็กซ์คาล่า ? - ?
07:05 พูมาส ทาบาสโก VS ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนร่า ? - ?
09:05 มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส VS โมนาร์คัส โมเรเลีย ? - ?
Mexico - Liga Premier Serie A
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Cimarrones de Sonora 2 VS Tritones Vallarta ? - ?
22:00 Correcaminos 2 VS Gavilanes de Matamoros ? - ?
23:00 Leones Negros 2 VS Mexicali ? - ?
04:00 Canamy VS Yalmakan ? - ?
04:00 CD Zap VS คัวเรทาโร่ ? - ?
04:00 Dongu VS Escorpiones ? - ?
04:00 Inter de Queretaro VS Colima FC ? - ?
04:00 Los Cabos VS เอฟซี ฆัวเรส ? - ?
04:00 UA Zacatecas VS Chihuahua ? - ?
07:00 Reboceros de La Piedad VS ติฮัวน่า ? - ?
07:00 แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี VS Uruapan ? - ?
Mexico - Liga Premier Serie B
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 Canoneros Marina VS Tho Mayas ? - ?
00:00 Chilpancingo VS Calor De San Pedro ? - ?
04:00 Huracanes Izcalli VS Ciervos ? - ?
04:00 Pioneros VS Zitacuaro ? - ?
04:30 Mazorqueros VS Alebrijes de Oaxaca 2 ? - ?
Japan - เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
12:00 เธสปาคูซัทสึ กันมะ VS รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 6
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ VS โยโกฮาม่า เอฟซี 0 - 2
14:00 โตเกียว เวอร์ดี้ VS มอนเตดิโอ ยามางาตะ 1 - 0
11:00 ฟาเจียโน โอกายาม่า VS เวกัลตา เซนได ? - ?
17:00 โออิตะ ทรีนีต้า VS เวนท์ฟอเรส โคฟู 2 - 1
Japan - Football Championships Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
10:00 Nippon Sport Science University W VS Angeviolet Hiroshima W ? - ?
11:00 Gunma W VS C-Osaka W ? - ?
11:00 Yokohama FC Seagulls W VS Orca Kamogawa W ? - ?
China - ไชนีสซูเปอร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 เซินเจิ้น เอฟซี VS ซานตง ลู่เนิ่ง 0 - 4
18:30 ฉางชุน หย่าไถ (N) VS วูฮัน ซัล 2 - 0
19:00 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ VS ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) 3 - 4
18:30 ดาเลี่ยน ยิฟาง VS ปักกิ่ง กั๋วอัน 2 - 2
18:30 ดาเลี่ยน ยิฟาง VS วูฮัน ซัล ? - ?
18:30 ซานตง ลู่เนิ่ง VS เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย ? - ?
19:00 เซินเจิ้น เอฟซี VS เหอหนาน เจี้ยนเย้ ? - ?
19:00 เทียนจิน เทด้า VS เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล เอฟซี ? - ?
China - ไชน่า ลีก วัน
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
14:00 Guangxi Baoyun VS Heilongjiang Lava 2 - 1
14:30 Beijing Technology VS Beijing 1 - 1
14:30 Qingdao Jonoon VS Nantong Zhiyun 1 - 1
14:30 Xinjiang Tianshan VS Suzhou Dongwu 1 - 0
South Korea - เกาหลีใต้ เค-ลีก 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
14:00 บูชอน 1995 VS คิมโพ 0 - 1
Belgium - เบลเยี่ยม คัพ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
00:30 Dender VS Dikkelvenne 2 - 0
00:30 RWDM 47 (Bel) VS อุนนาเรอ 3 - 0
01:00 ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น VS KRC Mechelen ? - ?
01:00 ลอมเมล เอสเค VS La Louviere (Bel) 2 - 0
Belgium - เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
00:30 Gent B VS Leuven B (Bel) ? - ?
01:00 Heist VS Francs Borains ? - ?
01:00 Hoogstraten VS Charleroi B ? - ?
01:00 Mandel United VS เทิสเซินเดอร์โล ? - ?
01:00 Ninove VS URSL Vise (Bel) ? - ?
01:00 OC Charleroi VS Knokke ? - ?
01:00 ปาโตร ไอส์เดน VS Boom ? - ?
Belgium - Second Amateur Division Group ACFF
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
01:00 UR La Louviere VS Hamoir ? - ?
01:00 Meux VS Rebecquoise ? - ?
01:00 Stade Disonais VS Seraing Utd 2 ? - ?
01:00 วาแรม VS Binche ? - ?
Belgium - Second Amateur Division Group VFV A
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 KRC Harelbeke VS Waregem 2 ? - ?
00:30 Dikkelvenne VS KRC Gent ? - ?
00:30 Oostkamp VS Merelbeke ? - ?
00:30 Torhout VS Cercle Brugge KSV 2 ? - ?
01:00 Aalst VS Zelzate ? - ?
01:00 Temse VS อุนนาเรอ ? - ?
Belgium - Second Amateur Division Group VFV B
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
00:30 Hades VS Beerschot VA 2 ? - ?
00:30 Londerzeel VS Diegem ? - ?
01:00 RC Lebbeke VS Spouwen-Mopertingen ? - ?
01:00 K. Berchem Sport VS Sp. Hasselt ? - ?
01:00 KRC Mechelen VS Cappellen ? - ?
01:00 Lille VS K. FC Turnhout ? - ?
01:00 Lyra-Lierse Berlaar VS City Pirates ? - ?
01:00 Tongeren VS KV Mechelen 2 ? - ?
Belgium - Belgian Cup Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Club Brugge II W VS Zwevezele W ? - ?
19:00 Gent II W VS Famkes Merkem W ? - ?
20:00 Bredene W VS Leuven W ? - ?
20:00 Charleroi W VS RSC Anderlecht II W ? - ?
20:00 Genk II W VS Tienen W ? - ?
20:00 Leuven II W VS LEEUW Brucom W ? - ?
20:00 Mominoise W VS Genk W (Bel) ? - ?
20:00 RSC Anderlecht W (Bel) VS Mons W ? - ?
20:00 St. Liege 2 W VS Wuustwezel W ? - ?
20:00 Zulte Waregem II W VS Aalst W ? - ?
20:00 Westerlo W VS St. Liege W ? - ?
20:30 GBA Kontich W VS Wolvertem Merchtem W ? - ?
21:00 Femina Woluwe W VS Zulte Waregem W ? - ?
21:15 Club Brugge W VS Melsele W ? - ?
22:30 Charleroi II W VS Mechelen W ? - ?
Norway - Division 2 - Group 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Egersunds VS Orn 0 - 0
21:00 Odds 2 VS Ullern ? - ?
19:00 อิวกราเด้น เอฟเค VS โนท็อดเด้น ? - ?
19:00 Sotra VS Arendal 1 - 2
19:30 Staal Jorpeland VS Halden 0 - 4
20:00 สตรอมเมน VS โมสส์ 1 - 3
18:00 V. Haugesund VS Flekkeroy 0 - 1
Norway - Division 2 - Group 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Alta VS Traeff ? - ?
21:00 Asker VS Eidsvold (Nor) ? - ?
21:00 Brattvag VS อูล กีซ่า ? - ?
19:00 Hodd VS Kjelsas 1 - 0
19:00 Levanger VS Frigg 4 - 4
19:00 ทรอมส์ดาเลน VS Gjovik-Lyn 0 - 2
23:00 Valerenga 2 VS Baerum Sportsklubb ? - ?
Norway - Division 3 - Group 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Fyllingsdalen VS Nordstrand (Nor) 2 - 3
19:00 Grei (Nor) VS Sandviken 2 - 5
19:00 Kjelsas 2 VS OS TF ? - ?
21:00 Lokomotiv Oslo VS Ready 2 - 1
20:00 Lyn VS Stabaek 2 ? - ?
18:00 Oppsal VS Froya 0 - 1
19:00 Skeid 2 VS Grorud 2 ? - ?
Norway - Division 3 - Group 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Brumunddal VS Toten 2 - 2
20:00 Floro VS Aalesund 2 ? - ?
20:00 Hodd 2 VS Elverum ? - ?
20:00 Honefoss VS Kongsvinger 2 3 - 2
19:00 Molde 2 VS Forde 3 - 2
18:00 Spjelkavik VS Lillehammer 2 - 0
18:00 Volda VS Raufoss 2 5 - 1
Norway - Division 3 - Group 3
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Bjarg VS Brodd 1 - 2
19:00 Djerv 1919 VS Fana 2 - 3
21:00 Lysekloster VS Bremnes 3 - 1
00:00 Sola VS Vidar ? - ?
19:00 Stord VS Sandnes Ulf 2 7 - 1
Norway - Division 3 - Group 4
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Eik-Tonsberg VS Vindbjart 2 - 2
20:00 Follo VS IL Express 3 - 0
20:00 Halsen VS อ็อดด์ บีเค 2 2 - 7
20:00 Mandalskameratene VS Sarpsborg 2 3 - 1
21:00 Pors Grenland VS Randesund 1 - 1
20:00 Start 2 VS Jeloy 3 - 3
19:00 Uradd VS Fram 0 - 3
Norway - Division 3 - Group 5
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Byasen VS Nardo 1 - 2
00:00 Innstrandens VS Tiller (Nor) 2 - 2
21:00 Junkeren (Nor) VS Bodo/Glimt 2 3 - 1
21:00 Kolstad VS Steinkjer 0 - 1
19:00 Melhus (Nor) VS Strindheim 3 - 1
18:00 Rana VS Orkla 5 - 1
20:00 Trygg/Lade VS Rosenborg 2 (Nor) 0 - 1
Norway - Division 3 - Group 6
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Bossekop VS Mjondalen 2 ? - ?
01:00 Floya VS Skjervoy 1 - 1
20:00 Harstad VS Lorenskog ? - ?
22:30 Lillestrom 2 VS Senja ? - ?
21:00 Skjetten VS Funnefoss/Vormsund 5 - 4
21:00 โรเซนบอร์ก 2 VS Mjolner ? - ?
Norway - Toppserien Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Lyn W VS Avaldsnes W 2 - 1
Peru - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N) VS FBC Melgar ? - ?
Peru - Segunda Division
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Deportivo Coopsol VS Llacuabamba 0 - 0
03:00 Juan Aurich VS Chavelines 1 - 0
03:00 Deportivo Coopsol VS Llacuabamba 0 - 0
03:00 Juan Aurich VS Chavelines 1 - 0
USA - MLS
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ VS แอลเอ กาแลกซี่ ? - ?
USA - USL League One
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
06:00 Charlotte Independ. VS North Carolina ? - ?
07:00 Forward Madison VS South Georgia Tormenta ? - ?
08:00 Northern Colorado VS Greenville ? - ?
05:30 Richmond Kickers VS Central Valley Fuego ? - ?
09:00 Tucson VS Chattanooga ? - ?
USA - USL
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
06:00 Miami FC VS Fresno ? - ?
06:00 Pittsburgh VS Orange County SC ? - ?
06:30 Detroit VS Tulsa Roughnecks ? - ?
07:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ VS Oakland ? - ?
07:30 San Antonio VS Sacramento Republic ? - ?
09:00 Las Vegas Lights VS San Diego Loyal ? - ?
USA - NWSL Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
06:00 North Carolina Courage W VS Sky Blue W ? - ?
07:30 Houston Dash W VS Seattle Reign W ? - ?
Chile - พรีเมร่า บี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Barnechea VS เดปอร์เตส เมลิพิลล่า 4 - 2
03:00 S. Morning VS Rangers 3 - 0
Colombia - Liga Aguila
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
02:00 แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า VS อ็องเซ่ คัลดาส 0 - 0
02:00 มิลโลนาริออส VS อเมริกา เดอ กาลี ? - ?
Colombia - Torneo Aguila
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
02:00 ลาเนรอส เอสเอ VS ไทเกรส เอฟซี ? - ?
02:00 Popayan VS ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์ ? - ?
02:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ VS ลีโอเนส เอฟซี ? - ?
02:00 Barranquilla VS เรอัล คาร์ตาจีน่า ? - ?
02:00 Popayan VS Atletico F.C. ? - ?
02:00 Cucuta VS ซีดี เรอัล ซานตันเดอร์ 0 - 0
02:00 Valledupar VS ลีโอเนส เอฟซี 2 - 0
02:00 Valledupar VS ลีโอเนส เอฟซี 2 - 0
Ecuador - เซเรียอา
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ VS 9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี ? - ?
03:00 อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ VS Macara ? - ?
Ecuador - Serie B
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Chacaritas VS America de Quito 0 - 2
03:00 Libertad VS Olmedo 2 - 1
03:00 America de Quito VS Imbabura ? - ?
03:00 Guayaquil SC VS Libertad ? - ?
03:00 Ind. Juniors VS Manta ? - ?
03:00 Olmedo VS Chacaritas ? - ?
03:00 Puerto Quito VS EL Nacional ? - ?
Ecuador - Copa Ecuador
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
05:15 Mushuc Runa VS 9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี ? - ?
07:30 EL Nacional VS อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ ? - ?
Sweden - Division 1 - Norra
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 ซิลวิอา VS ฮัมมาบี้ ทีเอฟเอฟ 4 - 3
21:00 ฟอร์เวิร์ด VS ทาบี้ เอฟเค 1 - 3
21:00 เกเฟล ไอเอฟ VS ไอเอฟ คาร์ลสตาด ? - ?
21:00 ซันด์วีเคนส์ VS ฮอนิงเกะ 7 - 0
Sweden - Division 1 - Södra
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 ทูรนส์ VS ทโวโอเกอร์ 0 - 1
21:00 IFK มัลโม VS Vanersborgs IF 2 - 0
21:00 อุดเดอะวอล์ด VS แอตวิดาเบิร์ก 3 - 0
21:00 โอลิมปิก VS ตรอลเฮตตัน 1 - 2
21:00 ออสการ์ฮามส์ VS แองเจิ้ลโฮลม์ 0 - 3
21:00 ควิดิ้ง VS ลุนด์ส 2 - 0
Sweden - Division 2 - Norrland
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
17:00 Storfors AIK VS Sund IF 6 - 1
18:00 ลูเลโอ VS เอิสเตรซุนด์ ? - ?
18:00 Umea FC VS Kiruna ? - ?
19:00 Algarna-Harnasand VS Sandviks 3 - 1
19:00 Friska Viljor VS บูเด็นส์ 2 - 1
19:00 เชลเลฟเตโอ VS Bergnasets AIK (Swe) 3 - 0
20:00 Ytterhogdals VS Gottne IF ? - ?
Sweden - Division 2 - Norra Svealand
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 อากรูโปลีส VS Korsnas (Swe) ? - ?
19:00 ฮูดิคสวัลส์ VS Kungsangens ? - ?
19:00 ควิลเจโบ VS Sandvikens ? - ?
20:00 Forsbacka IK VS Ragsveds ? - ?
Sweden - Division 2 - Västra Götaland
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Landvetter VS เฮอกอแนส 4 - 0
18:30 แซเวดอเลนส์ VS BK Astrio ? - ?
19:00 Frolunda VS เอสกิลส์มินเน 1 - 0
21:00 Tolo VS วอร์ไบรส์(หญิง) 1 - 1
Sweden - Division 2 - Södra Götaland
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Balkan (Swe) VS IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม ? - ?
19:00 Nosaby IF (Swe) VS IFK เบรกา 1 - 3
20:00 คริสเตียนสตาดส์ VS อาซอรัมส์ ? - ?
20:00 Rappe GOIF (Swe) VS Ariana ? - ?
Sweden - Division 2 - Södra Svealand
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 เอ็นสเคเด้ VS อัสซีริสก้า เอฟเอฟ ? - ?
19:00 ฮุดดิงเกะ VS อราเมียสก้า ? - ?
19:00 ซีเรียนสก้า VS ลีดิงโก ? - ?
21:00 นีโคปิงส์ VS คาร์ลเบิร์ก 3 - 0
Sweden - Division 2 - Norra Götaland
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Angered (Swe) VS Ahlafors IF ? - ?
19:00 Grebbestads (Swe) VS Lidkopings FK ? - ?
19:00 Saffle SK VS Mjolby AI FF (Swe) ? - ?
20:00 Herrestads AIF VS Stenungsunds ? - ?
Sweden - Elitettan Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Vaxjo DFF W VS Moron W ? - ?
20:00 Gamla Upsala W VS Bergdalens IK W 2 - 4
20:00 Jitex W VS Uppsala W 2 - 2
20:00 Mallbackens W VS Alingsas W 0 - 0
Sweden - Allsvenskan Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Hacken W VS IF Brommapojkarna W 1 - 0
20:00 Kristianstads W VS Djurgarden W 4 - 0
23:00 Rosengard W VS Vittsjo W 3 - 2
Canada - Canadian Premier League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
04:30 Cavalry VS Atl. Ottawa ? - ?
Canada - ยู สปอต
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
01:15 Laurentian VS ควีนส์ ? - ?
01:15 Nipissing VS RMC ? - ?
02:15 Toronto Metropolitan VS คาร์เลตัน ? - ?
02:15 Trent VS โตรอนโต้ ? - ?
Paraguay - Division Intermedia
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Atyra VS Guarani de Trinidad 0 - 0
03:00 Deportivo Santani VS River Plate 3 - 0
03:00 Sportivo Iteno VS Rubio Nu 1 - 5
Paraguay - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
04:00 Ameliano VS กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N) 2 - 0
04:00 12 de Octubre VS Sol de America ? - ?
Iceland - Urvalsdeild Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Afturelding W VS Valur W 1 - 3
Finland - คักโคเนน กรุ๊ป เอ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า VS LaPa 4 - 0
19:00 เอฟซี เรปัส ลาห์ติ VS เอฟซี คิฟเฟ่น 3 - 0
19:00 เอ็นเจเอส นูร์มิจาร์เวน VS ฟูตูร่า เอฟซี 3 - 3
19:00 ปิก้า VS จิปโป้ 2 - 3
19:00 พีพีเจ เฮลซิงกิ VS แอตแลนติส 3 - 4
Finland - คักโคเนน กรุ๊ป บี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 ซัลปา VS เอชเจเค อคาเตเเอชเจเค อคาเตเมีย มีย 4 - 1
19:00 เอสปูน พัลโลเซอูร่า VS อิลเวส คิสแซท 3 - 1
19:00 วีเจเอส วันตา VS จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า 1 - 0
20:00 เอฟซี แจ๊ส VS คาโป 2 - 1
21:00 ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย VS ตัมเปเร่ ยูไนเต็ด 4 - 1
Finland - คักโคเนน กรุ๊ป ซี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 จาคอบสตัดส์ บีเค VS จีบีเค คอกโคล่า 2 - 0
22:00 โรพีเอส โรวานิมี่ VS เอฟซี วาจากอสกี้ 1 - 0
22:00 วีไอเอฟเค วาซ่า VS เจเจเค จีวาสกีล่า 1 - 0
Finland - ยัคโคเน่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 ทีพีเอส ตูร์คู VS จาโร 0 - 1
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ VS เปะโปะ ลัปเปนรันตะ 4 - 2
20:00 มิคเคเลน พาลโลลิจาท VS เอสเจเค อคาเตเมีย 1 - 2
Finland - ลีกา หญิง
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
17:00 ONS Oulu W VS Honka W 2 - 1
19:00 Ilves W VS NJS W 1 - 2
18:00 KuPS W VS PK-35 W 5 - 1
21:00 โอลาน ยูไนเต็ด VS HPS W 3 - 0
21:00 HJK W VS PK-35 Vantaa W 1 - 1
Malaysia - ซูเปอร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Penang VS Kuala Lumpur 1 - 0
Lithuania - I Lyga
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 BFA Vilnius VS Nevezis Kedainiai 1 - 1
Austria - เรกิโอนาลลีกา อีสต์
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:30 Donaufeld Wien (Aut) VS Drassburg (Aut) 0 - 1
21:30 Leobendorf (Aut) VS Traiskirchen 1 - 0
21:30 Karabakh Vienna VS Kremser (Aut) 5 - 0
21:30 Wiener Viktoria (Aut) VS Neustadt 2 - 0
Austria - เรกิโอนาลลีกา เซ็นทรัล
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Union Gurten VS Ried (Am) 1 - 0
00:00 LASK (Am) (Aut) VS SC Weiz 5 - 1
00:00 เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS Kalsdorf 4 - 0
Austria - บุนเดสลีกาหญิง
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 First Vienna W (Aut) VS BW Linz W 0 - 0
23:00 ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู VS Bergheim W 6 - 0
Austria - Regionalliga West - Tyrol
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Reichenau VS SC Kundl (Aut) 3 - 0
22:00 Motz/Silz (Aut) VS Schwaz 1 - 3
23:00 Fugen (Aut) VS Kitzbuhel 2 - 0
Austria - Regionalliga West - Salzburg
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Kuchl (Aut) VS A. Salzburg (Aut) 0 - 2
22:00 USK Anif VS SC Golling (Aut) 0 - 1
22:00 Wals-Grunau VS Bischofshofen (Aut) 1 - 0
Austria - Regionalliga West - Vorarlberg
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Gofis VS Altach (Am) 5 - 3
21:00 Admira Dornbirn (Aut) VS RW Rankweil 1 - 1
22:00 Hohenems VS Rotenberg 2 - 1
22:00 Lauterach VS Rothis 2 - 1
22:00 FC Wolfurt (Aut) VS Bregenz 1 - 1
Austria - เรกิโอนาลลีกา เวสต์
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Reichenau VS SC Kundl (Aut) 3 - 0
22:00 Motz/Silz (Aut) VS Schwaz 1 - 3
23:00 Fugen (Aut) VS Kitzbuhel 2 - 0
20:00 Kuchl (Aut) VS A. Salzburg (Aut) 0 - 2
20:00 USK Anif VS SC Golling (Aut) 0 - 1
20:00 Wals-Grunau VS Bischofshofen (Aut) 1 - 0
20:00 Gofis VS Altach (Am) 5 - 3
21:00 Admira Dornbirn (Aut) VS RW Rankweil 1 - 1
22:00 Hohenems VS Rotenberg 2 - 1
22:00 Lauterach VS Rothis 2 - 1
22:00 FC Wolfurt (Aut) VS Bregenz 1 - 1
Bosnia and Herzegovina - FBiH
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Gradacac VS Bratstvo Gracanica 3 - 1
20:30 Gradina Srebrenik (Bih) VS Gorazde 2 - 1
20:30 Hadzici VS Vis Simm-Bau 0 - 1
20:30 Jedinstvo Bihac VS Tomislav 1 - 2
20:30 Mladost DK VS Banovici (Bih) 0 - 0
20:30 Radnicki Lukavac (Bih) VS GOSK Gabela 0 - 2
20:30 Stupcanica VS TOSK Tesanj ? - ?
20:30 Travnik VS Kakanj 0 - 3
Bosnia and Herzegovina - RS
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Drina Zvornik VS Mrkonjic Grad 4 - 1
22:00 Famos Vojkovici VS Novi Grad 0 - 1
22:00 Krupa VS Slavija 3 - 1
22:00 Laktasi VS Kozara 2 - 0
22:00 Ljubic Prnjavor VS Zvijezda Brgule 0 - 3
22:00 Sutjeska Foca VS Modrica (Bih) 3 - 0
22:00 Tekstilac VS Omarska 3 - 1
22:00 Zeljeznicar Banja Luka VS Prijedor 1 - 0
Burundi - ลีก เอ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Inter Star VS New Oil 3 - 2
20:00 Tigre Noir VS Bumamuru ? - ?
Costa Rica - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 กัวดาลูเป เอฟซี VS มิวนิซิปัล กรีเชีย ? - ?
03:00 เอดี ซาน คาลอส VS Alajuelense ? - ?
03:00 เปเรส เซเรดอน VS เฮเรเดียโน่ ? - ?
Croatia - ดรูกา ฮาเอนเอล
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:30 Bijelo Brdo VS Solin 2 - 1
22:30 Cibalia VS NK Jarun (Cro) 1 - 0
22:30 Dragovoljac VS Rudes 1 - 0
22:30 Dugopolje VS Dubrava (Cro) 1 - 1
Czech Republic - MSFL
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Frydek-Mistek FK VS Blansko 1 - 0
20:00 Hranice VS Ostrava B (Cze) 0 - 1
20:30 Vrchovina VS Frydlant n. O. 3 - 1
Czech Republic - ดิวิชัน เอ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Aritma Prague VS Katovice 3 - 1
15:15 Tochovice VS Horovicko 0 - 1
15:30 Cesky Krumlov VS Domazlice B 2 - 0
21:30 Horni Briza VS Doubravka 0 - 0
21:30 Klatovy VS Petrin Plzen 0 - 1
21:30 Rokycany VS Marianske Lazne 2 - 0
Czech Republic - ดิวิชัน บี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Neratovice VS Cesky Brod 0 - 0
15:15 Brezova VS Ceska Lipa 0 - 0
15:15 Kladno VS Kosmonosy 1 - 0
15:15 Steti VS Slany 4 - 5
15:15 Ujezd Prague VS Meteor Prague 2 - 2
21:30 Vilemov VS Libis 6 - 4
Czech Republic - ดิวิชัน ซี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:30 Dobrovice VS Trutnov 0 - 1
21:30 Letohrad VS Vysoke Myto 1 - 3
21:30 Usti nad Orlici VS Velke Hamry (Cze) 1 - 1
Czech Republic - ดิวิชัน ดี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Bystrice n. Pern. VS Humpolec 2 - 0
20:30 Start Brno VS Lanzhot (Cze) 3 - 1
20:30 Velka Bites VS Havlickuv Brod 3 - 0
20:30 Zdirec n. D. VS Tasovice 2 - 2
Czech Republic - ดิวิชัน อี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 HFK Olomouc VS Brno B 1 - 2
20:30 Holesov VS Vsechovice 3 - 0
20:30 Skastice VS Nove Sady 1 - 2
20:30 Sternberk VS Slavicin 2 - 0
20:30 Vsetin VS Prerov (Cze) 0 - 1
Czech Republic - First League Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
16:00 Lok. Brno W VS Dukla Prague W 2 - 1
18:00 Liberec W VS Ostrava W 2 - 0
Czech Republic - Prazsky prebor
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Kolovraty VS Kralovice 2 - 2
15:15 Motorlet Prague B VS Zlicin 2 - 6
15:15 Podoli VS Hostivar 1 - 1
15:15 Zizkov B VS Spoje Prague 1 - 3
15:30 Uhrineves VS Dukla JM 1 - 3
21:30 Tempo Prague VS Olympia Prague 5 - 1
Czech Republic - Stredocesky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Hrebec VS Nespeky 2 - 1
21:30 Hvozdnice VS Tuchlovice 1 - 2
21:30 SK Doksy VS Kutna Hora 1 - 2
21:30 Beroun VS MFK Dobris 1 - 1
Czech Republic - Jihocesky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 FC Semice VS Prachatice 4 - 0
20:00 Protivin VS Rudolfov 2 - 1
21:30 Drazice VS Milevsko 1 - 0
21:30 Jankov VS Trebon 0 - 3
21:30 Olesnik VS Mas Taborsko B 2 - 2
21:30 Strakonice VS Osek 1 - 1
Czech Republic - Plzensky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:30 Plzen-Cernice VS Vejprnice 1 - 3
21:30 Sokol Lhota VS Zruc 5 - 0
21:30 Stribro VS Stankov 7 - 3
21:30 Tachov VS Holysov 6 - 0
21:30 Start Tlumacov VS Petrin Plzen B 1 - 4
Czech Republic - Karlovarsky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:30 KV Dvory VS Loko K. Vary 5 - 0
21:30 Lomnice VS Citice 2 - 3
21:30 Nejdek VS Chodov 3 - 5
21:30 Nova Role VS Hroznetin 1 - 5
21:30 Ostrov VS Touzim 9 - 2
21:30 Vintirov VS Karlovy Vary B 3 - 4
Czech Republic - Ustecky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:30 Horni Jiretin VS Litomericko 2 - 1
15:30 Lovosice VS Srbice 1 - 2
15:30 Oldrichov VS Perstejn 0 - 3
21:30 Modlany VS Domousice 4 - 1
21:30 Zatec VS Brna 3 - 4
Czech Republic - Liberecky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:30 Sedmihorky VS Novy Bor 2 - 2
19:15 FC Pencin VS Straz 4 - 1
21:30 Hradek nad Nisou (Cze) VS Visnova 3 - 1
21:30 Lomnice nad Popelkou VS Zelezny Brod 3 - 0
21:30 Rovensko p. Tr. VS Skalice 3 - 0
Czech Republic - Kralovehradecky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:30 Jicin VS Vrchlabi 2 - 1
20:30 Jaromer VS Solnice 2 - 0
21:30 Dobruska VS Vysoka n. Labem 0 - 1
21:30 Kostelec n. O. VS Chlumec nad Cidlinou B 1 - 2
Czech Republic - Pardubicky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Chocen VS Libisany 3 - 1
20:30 Moravany VS Svitavy 4 - 1
Czech Republic - Vysocina KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Kamenice nad Lipou VS Rapotice 1 - 2
20:30 Namest n. Oslavou VS Pelhrimov 0 - 5
20:30 Zirovnice VS Sapeli Polna 2 - 0
Czech Republic - Jihomoravsky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Kurim VS Lednice (Cze) 0 - 0
15:30 Svratka Brno VS Sparta Brno ? - ?
16:00 Lisen B VS Ivancice 7 - 0
21:00 Boskovice VS Bosonohy 1 - 0
21:00 Bystrc VS SK Krumvir 3 - 0
Czech Republic - Olomoucky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Jesenik VS Brodek u Prerova 2 - 2
20:30 Kostelec na Hane VS Lutin 2 - 1
20:30 Litovel VS Zabreh 1 - 1
20:30 Mohelnice VS Cechovice 2 - 1
20:30 Zelatovice VS Medlov 3 - 3
Czech Republic - Zlinsky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Bystrice pod Hostynem (Cze) VS Morkovice 1 - 1
15:15 Brumov VS Kvasice 5 - 3
Czech Republic - Moravskoslezsky KP
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:30 Cesky Tesin VS Hermanice 3 - 0
20:30 Haj ve Slezsku VS Koberice 0 - 0
20:30 Jakubcovice VS Dolni Datyne 3 - 1
20:30 Orlova VS Vresina 3 - 0
20:30 Petrvald na Morave VS FC Vratimov 3 - 2
20:30 Repiste VS Brusperk 2 - 0
Czech Republic - CFL - Group A
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Sokolov VS Karlovy Vary 3 - 1
15:15 Vltavin VS Zbuzany 3 - 1
21:30 Domazlice VS Motorlet Prague 2 - 2
21:30 Stechovice VS Ceske Budejovice B 3 - 3
Czech Republic - CFL - Group B
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Jablonec B (Cze) VS Benesov 4 - 0
15:15 Pardubice B VS Banik Most - Sous 2 - 0
15:30 Kolin VS Mlada Boleslav B 1 - 0
15:30 Prepere VS Hradec Kralove B 0 - 2
21:00 Zivanice VS Chlumec nad Cidlinou 0 - 3
21:30 Usti nad Labem VS Brozany 0 - 2
Czech Republic - Division F
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Novy Jicin VS Hlubina 1 - 0
20:30 Rymarov VS Bohumin 2 - 1
15:15 Karvina B VS Bruntal 6 - 1
Czech Republic - แคนาเดียน ฟุตบอล ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:15 Sokolov VS Karlovy Vary 3 - 1
15:15 Vltavin VS Zbuzany 3 - 1
18:30 Ceske Budejovice B VS Stechovice 3 - 3
21:30 Domazlice VS Motorlet Prague 2 - 2
15:15 Jablonec B (Cze) VS Benesov 4 - 0
15:15 Pardubice B VS Banik Most - Sous 2 - 0
15:30 Kolin VS Mlada Boleslav B 1 - 0
15:30 Prepere VS Hradec Kralove B 0 - 2
21:00 Zivanice VS Chlumec nad Cidlinou 0 - 3
21:30 Usti nad Labem VS Brozany 0 - 2
El Salvador - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
03:00 Jocoro VS Aguila ? - ?
03:00 Atletico Marte (Sal) VS Once Municipal (Sal) ? - ?
03:00 Chalatenango VS Jocoro ? - ?
03:00 Dragon VS Aguila ? - ?
03:00 Metapan VS FAS ? - ?
03:00 Platense Municipal VS Luis Angel Firpo ? - ?
03:00 Santa Tecla VS Alianza FC ? - ?
04:00 Atletico Marte (Sal) VS Santa Tecla ? - ?
07:30 Chalatenango VS Platense Municipal ? - ?
Germany - Regionalliga North
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Delmenhorst (Ger) VS SC Weiche-08 2 - 2
19:00 St. Pauli II VS ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่ 0 - 2
Germany - Regionalliga West
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Bocholt VS ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ? - ?
19:00 Alemannia Aachen VS พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 4 - 2
Germany - Regionalliga Sudwest
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 อาเลิน VS Ulm 1 - 1
19:00 Freiberg VS TSV Steinbach 0 - 2
19:00 FSV Frankfurt VS Mainz II ? - ?
19:00 Lehnerz (Ger) VS Worms 4 - 1
19:00 Hoffenheim II VS Eintracht Trier (Ger) ? - ?
19:00 Kassel VS Kickers Offenbach 0 - 1
19:00 TuS RW Koblenz VS Bahlinger 0 - 1
Germany - Regionalliga Bayern
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ VS Heimstetten (Ger) 4 - 1
19:00 อิชสตัทท์ VS เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง 0 - 3
19:00 Furth II VS Burghausen 2 - 2
19:00 Hankofen-Hailing VS เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น 3 - 0
19:00 เนิร์นเบิร์ก VS ทีเอสเฟา บุชบัช 4 - 0
19:00 Rain/Lech VS บาเยิร์น มิวนิค II 0 - 3
19:00 Spvgg Ansbach 09 VS วิคตอเรีย อัสชาฟเฟ่นเบิร์ก 2 - 1
19:00 ทูร์คกูคู มิวนิค VS Vilzing 3 - 0
19:00 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส VS Augsburg II 6 - 3
Germany - Oberliga Schleswig-Holstein
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:30 Bordesholm VS Pansdorf (Ger) 3 - 1
18:30 SC Weiche-08 II VS Inter Turkspor Kiel (Ger) 0 - 1
19:00 Dornbreite Lubeck VS Lubeck II 2 - 4
19:00 Flensburg VS Kilia Kiel (Ger) 1 - 2
19:00 Heider SV VS Frisia Risum-Lindholm 9 - 0
19:00 Husumer VS Eichede (Ger) 0 - 2
Germany - Oberliga Hamburg
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Dassendorf (Ger) VS TuS Osdorf ? - ?
Germany - Oberliga Bremen
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Blumenthaler VS Hemelingen ? - ?
18:00 Werder Bremen III VS BTS Neustadt ? - ?
19:00 Komet Arsten VS Brinkumer ? - ?
19:00 Vatan Bremen VS Leher ? - ?
20:00 Oberneuland (Ger) VS Woltmershausen ? - ?
20:00 OSC Bremerhaven (Ger) VS Union 60 Bremen ? - ?
Germany - Oberliga Niedersachsen
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Schoningen VS Papenburg 6 - 1
21:00 FT Braunschweig VS Eintracht Celle 2 - 3
Germany - Oberliga Hessen
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Giessen (Ger) VS Viktoria Griesheim 4 - 0
19:00 Stadtallendorf VS Alzenau (Ger) 3 - 1
20:00 Fernwald (Ger) VS Neuhof 2 - 1
20:00 Hadamar VS SV Steinbach ? - ?
20:00 Waldgirmes VS TUS Dietkirchen 5 - 2
21:00 Erlensee VS Weidenhausen 6 - 0
22:00 Turk Gucu Friedberg VS Hanau (Ger) 3 - 0
Germany - Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 ทีเอสวี ชอตต์ ไมนซ์ (N) VS Kirchberg 7 - 0
20:30 Diefflen VS Elversberg II ? - ?
20:30 Jagersburg VS Dudenhofen 1 - 1
20:30 Mechtersheim VS Hertha Wiesbach (Ger) 3 - 0
20:30 Waldalgesheim (Ger) VS Engers (Ger) 3 - 3
21:00 Auersmacher (Ger) VS Arminia Ludwigshafen (Ger) 0 - 1
21:00 Eisbachtal (Ger) VS Karbach 0 - 2
23:00 Ahrweiler (Ger) VS Pfeddersheim 1 - 3
Germany - Oberliga Bayern Nord
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Bamberg (Ger) VS เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ 2 - 0
20:00 Bayern Hof VS Weiden (Ger) 2 - 1
20:00 Neumarkt VS Geesdorf 1 - 2
21:00 1. SC Feucht (Ger) VS Grossbardorf (Ger) 2 - 1
21:00 Abtswind VS Ammerthal 1 - 1
21:00 Wurzburger FV VS Kornburg 0 - 1
Germany - Oberliga Bayern Süd
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 VS Nordlingen 4 - 1
19:00 Deisenhofen (Ger) VS Schwaben Augsburg 0 - 0
19:00 Ismaning (Ger) VS Memmingen 2 - 5
20:00 Kirchanschoring VS Kottern-St. Mang 1 - 0
21:00 เอสเฟา ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง VS Turkspor Augsburg ? - ?
Germany - Oberliga Baden-Württemberg
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Backnang VS Pforzheim (Ger) 1 - 1
19:00 1. Goppinger Sportverein 1895 VS เอฟซี 08 วิลลินเก้ 1 - 0
19:00 Stutt. Kickers VS Neckarsulmer (Ger) 5 - 1
19:30 Freiburger VS Hollenbach (Ger) 0 - 2
20:00 FC Holzhausen VS ATSV Mutschelbach (Ger) 3 - 3
20:30 Bissingen (Ger) VS เอสเฟา โอเบอราเชิร์น (N) ? - ?
20:30 FC Nottingen VS Ravensburg (Ger) 4 - 0
20:30 Reutlingen (Ger) VS Rielasingen-Arlen (Ger) 3 - 1
Germany - Oberliga Niederrhein
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 VS SSVg Velbert (Ger) 3 - 1
Germany - Bundesliga Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:55 Hoffenheim W VS Wolfsburg W 1 - 2
Malawi - ซูเปอร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:30 Blue Eagles VS Red Lions - - -
19:30 Kamuzu Barracks VS MAFCO ? - ?
19:30 Big Bullets VS Civo Utd ? - ?
19:30 Kamuzu Barracks VS Blue Eagles ? - ?
19:30 Moyale Barracks VS TN Stars ? - ?
19:30 Azam Tigers VS Rumphi United ? - ?
Montenegro - Division 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Berane VS Bokelj 1 - 0
22:00 Celik Niksic VS Otrant 2 - 0
22:00 Grbalj VS Kom Podgorica 1 - 0
22:00 Igalo VS Mladost DG 0 - 0
22:00 Zeta VS Mladost Ljeskopolje 2 - 3
Mozambique - Mocambola
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Costa do Sol VS ENH Vilankulo ? - ?
20:00 UD Songo VS Black Bulls ? - ?
Myanmar - National League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
16:00 ยาดานาบอน เอฟซี VS Hantharwady United ? - ?
16:00 Sagaing VS GFA 1 - 2
Netherlands - Tweede Divisie
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:30 Excelsior Maassluis VS Rijnsburgse Boys 3 - 1
19:30 Noordwijk VS Jong Volendam 3 - 2
19:30 Oostzaan VS Kozakken Boys 2 - 4
19:30 Scheveningen VS Spakenburg 1 - 1
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ VS Katwijk 0 - 0
20:00 Quick Boys VS Lisse 3 - 1
23:00 TEC VS HHC 0 - 2
19:30 De Treffers VS HFC 2 - 3
20:00 AFC VS Jong Sparta Rotterdam 2 - 1
Netherlands - Derde Divisie
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:30 ACV Assen VS Rijnvogels 1 - 1
19:30 Harkemase Boys VS DVS '33 Ermelo 0 - 0
19:30 RKAV Volendam VS Urk 4 - 1
19:30 VV DOVO VS Barendrecht 3 - 1
19:30 VVOG VS Excelsior 31 2 - 2
20:00 ASWH VS GVVV 0 - 4
20:00 Sparta Nijkerk VS Stedoco 1 - 1
20:00 Sportlust VS Hoek 5 - 1
20:00 Ter Leede VS Staphorst 2 - 1
23:00 VVSB VS TOGB 3 - 0
Poland - Division 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Siarka Tarnobrzeg VS เคเอส กอร์นิค พอลโควิค 2 - 0
21:00 Wisla Pulawy VS KKS Kalisz 3 - 1
20:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย VS Slask Wroclaw 2 (Pol) 1 - 0
23:00 Kotwica Kolobrzeg VS Garbarnia ? - ?
23:00 Lech Poznan 2 VS Pogon Siedlce ? - ?
23:00 Pruszkow VS ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน 0 - 2
23:00 Zaglebie 2 VS Polonia Warszawa 1 - 2
Poland - III Liga - Group I
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Zambrow VS Bron Radom 0 - 0
21:00 Concordia Elblag VS Ursus Warszawa 1 - 1
21:00 Legionowo VS Pelikan 4 - 1
22:00 Warta Sieradz VS Mlawa 2 - 2
23:00 Jagiellonia II VS GKS Pogon 1 - 2
23:00 Legia II VS Blonianka Blonie (Pol) 6 - 2
23:00 LKS Lodz II VS Ostroda 2 - 1
23:00 Pilica Bialobrzegi (Pol) VS Swit ? - ?
19:00 Skierniewice VS Tomaszow Mazowiecki 0 - 0
Poland - III Liga - Group II
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Unia Swarzedz (Pol) VS Gedania Gdansk (Pol) 1 - 3
19:00 Nowe Skalmierzyce VS Stolem Gniewino 1 - 2
21:00 Kleczew VS Blekitni Stargard 2 - 2
21:00 KP Starogard Gdanski VS Sroda 2 - 1
23:00 Pogon Szczecin II VS Cartusia Kartuzy (Pol) 1 - 0
23:00 Vineta W. (Pol) VS Solec K. 0 - 1
23:00 Zawisza VS Unia Janikowo 5 - 1
Poland - III Liga - Group III
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 Goczalkowice Zdroj (Pol) VS Gwarek Tarnowskie Gory 0 - 1
19:00 Warta Gorzow VS Bielsko-Biala 0 - 5
20:00 Nysa VS Rakow 2 (Pol) 0 - 1
21:00 Pniowek VS Chrobry Glogow 2 (Pol) 1 - 3
21:00 Zielona Gora VS Kluczbork ? - ?
23:00 Carina Gubin VS Gornik Z. 2 0 - 5
23:00 Legnica 2 VS Brzeg 6 - 1
23:00 Odra Wodzislaw (Pol) VS Sleza Wroclaw 3 - 2
23:00 Polonia Bytom VS Stilon Gorzow 2 - 1
Poland - III Liga - Group IV
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
17:00 KS Wieczysta Krakow (Pol) VS Unia Tarnow 7 - 0
21:00 Avia Swidnik VS Lublinianka 1 - 1
21:00 Czarni Polaniec (Pol) VS S. Wola 0 - 3
21:00 Ostrowiec Swietokrzyski VS Biala Podlaska 2 - 1
21:00 NKP Podhale Nowy Targ VS Orleta Radzyn Podlaski 0 - 1
21:00 Wisloka Debica VS Wiazownica 4 - 3
23:00 Korona Kielce 2 VS Cracovia 2 0 - 0
23:00 LKS Lagow (Pol) VS Sokol Sieniawa ? - ?
Poland - Central Youth League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 Arka Gdynia U18 VS Lech Poznan U18 ? - ?
23:00 Cracovia U18 VS Jagiellonia U18 1 - 1
23:00 Gornik Z. U18 VS Pogon Szczecin U18 3 - 1
23:00 Lechia Gdansk U18 VS Legnica U18 0 - 0
23:00 Polonia W. U18 VS Escola Warszawa U18 1 - 1
23:00 Rakow Czestochowa U18 VS Legia U18 ? - ?
Poland - Ekstraliga Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 Czarni Sosnowiec W VS Leczna W (Pol) ? - ?
23:00 LUKS Sportowa Czworka Radom W VS UJ Krakow W 0 - 2
23:00 Gdansk W VS Mks Olimpia Szczecin W ? - ?
23:00 Pogon Tczew W VS Medyk Konin W 4 - 2
23:00 UKS SMS Lodz W VS Slask Wroclaw W 3 - 2
Russia - PFL - Ural-Povolzhye
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Chelyabinsk VS Dynamo Barnaul 1 - 1
21:00 Ural 2 VS Omsk 0 - 1
Scotland - League Two
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก VS สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน 1 - 4
Scotland - Lowland League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Boness United VS East Stirlingshire ? - ?
21:00 Celtic 2 VS Edusport Academy ? - ?
21:00 Civil Service Stroll VS สปาร์ตันส์ ? - ?
21:00 Dalbeattie Star VS Gretna 2008 ? - ?
21:00 อีสต์ คิลไบร์ด VS คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ ? - ?
21:00 Rangers 2 VS Berwick ? - ?
21:00 Stirling University VS อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ ? - ?
21:00 Tranent Juniors VS คาวเดนบีท ? - ?
Scotland - Highland League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Banks O' Dee VS Forres Mechanics ? - ?
21:00 เบรซิน ซิตี้ VS Nairn County ? - ?
21:00 Clachnacuddin VS Formartine Utd ? - ?
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก เอฟซี VS โบรร่า เรนเจอร์ส ? - ?
21:00 Keith VS บัคกี้ ทิสเทิล ? - ?
21:00 Lossiemouth VS Huntly ? - ?
21:00 Strathspey Thistle VS Inverurie Loco Works ? - ?
21:00 Turriff Utd VS Deveronvale ? - ?
21:00 Wick Academy VS Rothes ? - ?
Scotland - Challenge Cup
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 อินเวอร์เนส ซีที VS เบรซิน ซิตี้ 4 - 3
20:00 มอนโทรส VS Kilmarnock 2 4 - 2
21:00 อาร์บรอท VS อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 1
21:00 บัคกี้ ทิสเทิล VS ลินฟิลด์ เอฟซี 1 - 2
21:00 ไคลด์ VS แกลร์นาร์ฟอน 1 - 0
21:00 โคฟ เรนเจอร์ส VS เรธ โรเวอร์ส 0 - 1
21:00 ปีเตอร์เฮด VS เอลกิ้น ซิตี้ 0 - 4
Serbia - Prva Liga
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 FK Indjija VS Novi Sad (Srb) 2 - 3
22:00 Loznica (Srb) VS Rad Beograd 2 - 5
22:00 Macva VS IMT Novi Beograd (Srb) 0 - 0
22:00 Metalac VS Zlatibor Cajetina 0 - 0
22:00 Radnicki Beograd (Srb) VS Trayal Krusevac (Srb) 0 - 0
22:00 Sremska Mitrovica VS Zeleznicar Pancevo (Srb) 0 - 0
22:00 Vrsac (Srb) VS Graficar Beograd ? - ?
Slovakia - Divison C West
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Boleraz VS Gabcikovo ? - ?
20:00 Kolarovo VS Lehota p. V. ? - ?
Slovakia - Divison C East
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 OSK Rudnany VS Sokolany ? - ?
Slovakia - Divison C Central
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Badin VS Salkova ? - ?
20:00 Cadca VS Lip. Stiavnica ? - ?
20:00 K. Nove Mesto VS Banik Stranavy ? - ?
20:00 Slavia Staskov VS L. Hradok ? - ?
20:00 Zvolen VS Zarnovica ? - ?
Slovakia - Divison C Bratislava
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Pezinok VS Jarovce ? - ?
Slovakia - Slovak Cup
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Branc VS สโลวาน บราติสลาวา 0 - 2
Slovenia - 2. SNL
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Ilirija VS Jadran Dekani 0 - 0
21:00 Primorje VS Rudar 2 - 2
Switzerland - 1.Liga Promotion
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 บอเวียส VS บอเด็น 1 - 3
21:00 Breitenrain VS บุลเล 4 - 0
21:00 Bruhl VS เอสซี เครียนส์ 1 - 1
21:00 เคียสโซ VS บาเซิล 2 1 - 0
21:00 ลูเซิน2 VS Cham 4 - 3
21:00 รัปเปอร์สวิล VS ยังบอยส์ 2 1 - 0
21:00 YF ยูเวนตุส VS สตาเด้ นยอนเนียส 0 - 5
22:00 เอทอยล์ คาร์อูจ VS เบียล 3 - 2
00:30 ซูริก 2 VS เซนต์ กัลเลน 2 3 - 1
Switzerland - 1.Liga Classic Group 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:30 ลาโช-เดอ-ฟง VS ซิยง 2 ? - ?
22:00 เอชัลเลนส์ VS Concordia ? - ?
22:00 โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส VS Coffrane ? - ?
22:30 Chenois (Sui) VS Terre Sainte (Sui) ? - ?
22:30 มาร์ตีญี VS Sarraz-Ecleplens ? - ?
22:30 พอร์ทัลบาน VS Grand-Saconnex ? - ?
22:30 เวเวย์ VS เมย์รีน ? - ?
Switzerland - 1.Liga Classic Group 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 แบลคสตาร์ VS ธูน 2 ? - ?
21:00 Dornach (Sui) VS เดเลมอนท์ ? - ?
21:00 Rotkreuz VS ลังเกนธัล ? - ?
21:00 ชวอทซ์ VS Xamax U21 ? - ?
21:00 โซโลทวร์น VS มุนชิงเง่น ? - ?
22:00 เบ็สคอร์ท VS เคอนีส ? - ?
22:00 คอนคอร์เดีย VS วอห์เล็น ? - ?
23:00 Emmenbrucke VS Muri ? - ?
Switzerland - 1.Liga Classic Group 3
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 กราสช็อปเปอร์ VS Lugano II ? - ?
21:00 คร็อยทซ์ลิงเงิน VS Paradiso (Sui) ? - ?
21:00 ทุกเก่น VS เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน ? - ?
21:00 Uzwil VS โกซซัว ? - ?
21:00 วิเทอร์ทัวร์ VS โคโซวา ? - ?
22:00 ตาเวิร์น VS ลินธ์ ? - ?
22:30 Weesen VS Freienbach ? - ?
Switzerland - Nationalliga A Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 อาเรา (หญิง) VS ลูเซิน (หญิง) 3 - 1
21:00 Servette Geneve FC W VS กราสช็อปเปอร์ (หญิง) 2 - 1
21:00 อีเวอร์ดอน (หญิง) VS St. Gallen W 0 - 1
00:00 Rapperswil W VS ยังบอยส์ (หญิง) 1 - 7
Turkey - 2. Lig White Group
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Erokspor VS Nazillispor 3 - 2
19:00 ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค VS Soma Spor 0 - 3
20:00 Inegolspor VS Isparta Davrazspor 2 - 0
Turkey - 2. Lig Red Group
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Usakspor VS โคแคลิสปอร์ 0 - 3
23:00 บาลิเคเซอร์สปอร์ VS Ankara Demirspor 0 - 2
Turkey - 3. Lig Group 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Agri 1970 VS Elazigspor 1 - 0
19:00 Karakopru VS Edirnespor 2 - 0
19:00 Kelkit VS Anadolu Selcukspor 3 - 1
19:00 Yomraspor VS Belediye Derince 0 - 1
19:30 Yeni Amasyaspor VS Nevsehirspor 0 - 0
20:00 Catalca VS Kutahyaspor 0 - 0
23:00 Yeni Orduspor VS Icel 1 - 2
23:00 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ VS Altindag Bld. 3 - 4
23:00 Karsiyaka VS Sile Yildizspor 0 - 0
Turkey - 3. Lig Group 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Elaziz Bld. VS Ofspor 1 - 3
19:00 Eynesil VS Kusadasispor 0 - 0
19:00 Kahramanmarasspor VS Karaman Bld. 0 - 1
19:30 Kestel VS Bayrampasa 2 - 0
20:00 Bulvarspor VS Gumushanespor 1 - 1
20:00 Darica Genclerbirligi VS Igdir 0 - 1
20:00 Ergene Velimese VS Turk Metal 0 - 2
20:00 Turgutluspor VS Orduspor 1967 3 - 0
Turkey - 3. Lig Group 3
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Erbaaspor VS Arguvan 1 - 2
19:00 Osmaniyespor VS Tepecik 1 - 0
19:00 Siirt Ozel VS Aksaray Bld. 0 - 0
19:30 Ankara Adliyespor VS Nigde Belediyespor 3 - 0
20:00 Bergama Bld. VS Fatsa Belediyespor 0 - 0
20:00 Halide E. VS Hopaspor 1 - 0
20:00 Bursa VS Musspor 0 - 0
20:00 Efeler 09 VS อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 3 - 3
20:00 Sapanca Genclikspor VS Kepez Bld. 1 - 0
Wales - Premier League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 บาลา ทาวน์ VS คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2 - 0
20:30 คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี VS Pontypridd 1 - 0
20:30 Haverfordwest VS Flint 1 - 1
Wales - FAW Championship North & Mid
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 Chirk AAA FC VS Prestatyn 2 - 1
20:30 Gresford VS Holywell 1 - 2
20:30 Guilsfield VS Druids 0 - 1
20:30 Llanidloes VS Conwy Borough 0 - 2
20:30 Mold Alexandra VS Ruthin 1 - 2
20:30 Penrhyncoch VS Llandudno 0 - 2
Wales - FAW Championship South & Mid
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:30 แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด VS Goytre Utd 5 - 0
20:30 Cwmbran Celtic VS Briton Ferry 2 - 2
20:30 Llantwit Major VS Abergavenny Town 2 - 1
20:30 Swansea University VS Llanelli 0 - 2
20:30 Trefelin VS Pontardawe 5 - 0
20:30 Ynyshir Albions VS Carmarthen Town 1 - 5
Denmark - 3F Ligaen Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:00 Koldingq FC W VS Fortuna Hjorring W 2 - 0
19:00 Farum BK W VS Koge W 0 - 1
France - Division 1 Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:30 Bordeaux W VS Reims W 0 - 1
19:30 Guingamp W VS Dijon W 0 - 1
19:30 Soyaux W VS Rodez W 2 - 0
Italy - Serie A Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
19:30 AS Roma W VS Fiorentina W 2 - 1
19:30 Parma W VS AC Milan W 0 - 4
19:30 Sassuolo W VS Juventus W 1 - 1
Hungary - NB I Women
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
16:00 MOL Vidi W VS Puskas Academy W 0 - 7
20:00 Szekszardi W VS Astra Hungary W ? - ?
20:00 Ujpest W VS Szent Mihaly W ? - ?
21:00 Gyor W VS DVTK W 2 - 1
21:00 Kelen W VS Ferencvaros W (Hun) ? - ?
Vietnam - V.League 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
17:00 ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น VS Cong An (Vie) 1 - 1
18:00 ฟ๋อเฮียน เอฟซี VS ดัคเลค เอฟซี 3 - 1
Ukraine - Youth League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:00 Minaj U19 VS Lviv U19 0 - 2
Ukraine - Persha Liga
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
16:00 Ivano-Frankivsk VS Dinaz Vyshgorod 0 - 1
18:00 Hirnyk-Sport VS Obolon Brovar Kyjev 2 - 0
20:00 Karpaty Lviv VS Dunaivtsi 0 - 2
21:00 Skoruk Tomakovka VS MFC Metalurg ? - ?
Ukraine - Druha Liga
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
17:00 Zvyagel VS Nyva Buzova 0 - 1
18:00 Real Pharma VS MFC Metalurh 2 2 - 1
20:30 Kyiv-Sviatoshyn VS Rubikon Kyiv 3 - 0
Algeria - Ligue 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 El Khemis VS SC Mecheria ? - ?
21:00 GC Mascara VS ฮุสเซียน เดย์ 1 - 0
21:00 Khemis El Khechna VS บัทนา 1 - 4
21:00 เมเดีย VS เอเอสเอ็ม โอราน 0 - 0
21:00 Oued Sly VS Tlemcen 2 - 1
21:00 Temouchent VS Ben Aknoun 2 - 1
21:00 Widad Adabi de Boufarik VS ไซดา 4 - 0
Algeria - ลีก 1
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Arba VS บิสกรา 2 - 0
22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด VS เอ็มซี แอลเจอร์ ? - ?
22:30 เอเอสโอ ชเลฟ VS อีเอส เซทีฟ 4 - 0
22:30 Constantine VS ออราน 0 - 0
22:30 El Bayadh VS เจเอส คาบิลเย่ ? - ?
22:30 เคนเชลา VS Chelghoum 2 - 0
22:30 Magra VS เซาอูร่า 1 - 0
22:30 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ VS Paradou ? - ?
Algeria - U21 League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:00 Magra U21 VS Saoura U21 2 - 2
Australia - แคพิทอลเทร์ริทอรี
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:00 Gungahlin VS Monaro Panthers 0 - 2
Bahrain - บาห์เรน คิงส์ คัพ
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:45 Al Khalidiyah VS อัล ฮาลา ? - ?
22:45 อัล มูฮารัค VS อีส ริฟฟา 0 - 1
22:45 Al-Shabbab VS เมลคิยา 6 - 0
22:45 Bahrain SC VS Sitra 1 - 1
22:45 Bouri VS Tadamun Buri 1 - 0
22:45 Umm Al Hassam VS คาลาลี 2 - 0
Bolivia - Nacional B
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
00:00 ABB VS Atletico Warnes ? - ?
02:00 Bermejo VS Deportivo Shalon ? - ?
02:00 Sur-Car VS Deportivo JUVA ? - ?
04:15 Universitario Beni VS Nueva Cliza ? - ?
Burkina Faso - พรีเมียร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 Etoile Filante VS Sonabel Ouagadougou 1 - 0
23:00 Vitesse VS Salitas 1 - 2
01:15 AS Police VS RDF ? - ?
Ghana - พรีเมียร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:00 Great Olympics VS King Faisal 1 - 0
Lesotho - พรีเมียร์ลีก
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Defence Force VS Lioli ? - ?
20:00 Machokha VS Galaxy ? - ?
20:00 Mazenod VS Naughty Boys ? - ?
Liberia - LFA First Division
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
22:30 Muscat VS Nimba Kwado ? - ?
Morocco - Elite 2
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
23:00 Dcheira VS Rapide Oued Zem 2 - 2
23:00 Ittifaq Marrakech VS เอ็มซีโอ อุจดา 1 - 1
23:00 Sale VS Widad Temara 1 - 2
23:00 Youssoufia Berrechid VS Wydad Fes 2 - 0
Palestine - West Bank League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
20:00 Ahli Al-Khalil VS Al Quds 2 - 6
23:00 Al Khaleel VS Al Amari 0 - 0
23:00 Islami Kalkelea VS Shabab Alsamu 1 - 3
Panama - LPF
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
04:00 Independiente VS Miguelito ? - ?
Philippines - PFL
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:00 Azkals VS Stallion 0 - 2
15:00 Mendiola FC 1991 VS Cebu FC 2 - 6
Portugal - Campeonato de Portugal
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 Tirsense (Por) VS Desportivo Moncao ? - ?
South Africa - Multichoice Diski
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
15:00 Golden Arrows U23 VS Tshakhuma U23 1 - 1
15:00 Bloem Celtic U23 VS Amazulu U23 0 - 1
15:00 TS Galaxy U23 VS Mamelodi Sundowns U23 1 - 3
17:00 Orlando Pirates U23 VS Cape Town City U23 0 - 2
17:00 Stellenbosch U23 VS Richards Bay U23 3 - 0
Uruguay - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
21:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ VS มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส 1 - 1
02:00 ดานูบิโอ VS ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ 2 - 0
02:00 ดานูบิโอ VS ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ 2 - 0
Zimbabwe - Premier Soccer League
เวลา คู่เตะ ผลการแข่ง
18:00 ZPC Kariba VS Black Rhinos 1 - 1
20:00 Chicken Inn VS Whawha 1 - 0
20:00 Cranborne Bullets VS Highlanders 1 - 1
20:00 Platinum VS Bulawayo City FC 1 - 0
20:00 Tenax CS VS Harare City ? - ?
20:00 Yadah VS CAPS Utd ? - ?