ผลบอลสด

Europe - UEFA Nations League

ผู้เล่นทีม อาร์เมเนีย

ผู้เล่นทีม ยูเครน

ผู้เล่นทีม สก็อตแลนด์

ผู้เล่นทีม ไอร์แลนด์

ผู้เล่นทีม สโลวีเนีย

ผู้เล่นทีม นอร์เวย์

ผู้เล่นทีม ไอร์แลนด์เหนือ

ผู้เล่นทีม โคโซโว

ผู้เล่นทีม สาธารณรัฐเช็ก

ผู้เล่นทีม โปรตุเกส

ผู้เล่นทีม สเปน

ผู้เล่นทีม สวิตเซอร์แลนด์

ผู้เล่นทีม อิสราเอล

ผู้เล่นทีม แอลเบเนีย

ผู้เล่นทีม เซอร์เบีย

ผู้เล่นทีม สวีเดน

ผู้เล่นทีม ไซปรัส

ผู้เล่นทีม กรีซ

ผู้เล่นทีม ไอซ์แลนด์

ผู้เล่นทีม รัสเซีย

World - Friendly International

ผู้เล่นทีม Germany U17

ผู้เล่นทีม Belgium U17

ผู้เล่นทีม Italy U18

ผู้เล่นทีม Serbia U18

ผู้เล่นทีม นิวซีแลนด์

ผู้เล่นทีม ออสเตรเลีย

ผู้เล่นทีม Laos

ผู้เล่นทีม มัลดีฟส์

ผู้เล่นทีม คีร์กีซสถาน

ผู้เล่นทีม รัสเซีย

ผู้เล่นทีม Romania U18

ผู้เล่นทีม Portugal U18

ผู้เล่นทีม Denmark U18

ผู้เล่นทีม Norway U17

ผู้เล่นทีม รัสเซีย U21

ผู้เล่นทีม คาซัคสถาน U21

ผู้เล่นทีม ฮ่องกง

ผู้เล่นทีม เมียนมาร์

ผู้เล่นทีม สิงคโปร์

ผู้เล่นทีม อินเดีย

ผู้เล่นทีม อินโดนีเซีย

ผู้เล่นทีม กือราเซา

ผู้เล่นทีม แอฟริกาใต้

ผู้เล่นทีม เซียร์ราลีโอน

ผู้เล่นทีม Sweden U18

ผู้เล่นทีม Iceland U18

ผู้เล่นทีม ฝรั่งเศส U19

ผู้เล่นทีม Finland U19

ผู้เล่นทีม Israel U17

ผู้เล่นทีม Uruguay U17

ผู้เล่นทีม เซอร์เบีย U19

ผู้เล่นทีม Portugal U19

ผู้เล่นทีม ตุรกี U18

ผู้เล่นทีม Spain U18

ผู้เล่นทีม Sweden U18

ผู้เล่นทีม Austria U18

ผู้เล่นทีม ไอวอรี่ โคสต์

ผู้เล่นทีม โตโก

ผู้เล่นทีม โปรตุเกส U21

ผู้เล่นทีม Georgia U21

ผู้เล่นทีม โบลิเวีย

ผู้เล่นทีม เซเนกัล

ผู้เล่นทีม England U20

ผู้เล่นทีม Morocco U20

ผู้เล่นทีม แทนซาเนีย

ผู้เล่นทีม ยูกันดา

ผู้เล่นทีม Tunisia U20

ผู้เล่นทีม France U20

ผู้เล่นทีม นอร์เวย์ U21

ผู้เล่นทีม สวิตเซอร์แลนด์ U21

ผู้เล่นทีม เกรนาดา

ผู้เล่นทีม Saint Vincent and the Grenadines

ผู้เล่นทีม มอริเตเนีย

ผู้เล่นทีม เบนิน

ผู้เล่นทีม Australia U20

ผู้เล่นทีม Chile U20

ผู้เล่นทีม มอลต้า U21

ผู้เล่นทีม ไซปรัส U21

ผู้เล่นทีม คองโก

ผู้เล่นทีม Madagascar

England - Vanarama National League South

ผู้เล่นทีม เบรนทรี ทาวน์

ผู้เล่นทีม สลอค ทาวน์

ผู้เล่นทีม Cheshunt (Eng)

ผู้เล่นทีม ทอนบริดจ์แองเจิลลส์

ผู้เล่นทีม ซิพเพนแฮม ทาวน์

ผู้เล่นทีม ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี

ผู้เล่นทีม คอนคอร์ด เรนเจอร์

ผู้เล่นทีม อีสท์บอร์น โบโรห์

ผู้เล่นทีม ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี

ผู้เล่นทีม แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่

ผู้เล่นทีม Farnborough

ผู้เล่นทีม เคเอฟยูเอ็ม ออสโล

ผู้เล่นทีม เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์

ผู้เล่นทีม Worthing

ผู้เล่นทีม ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์

ผู้เล่นทีม เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี

ผู้เล่นทีม คอนคอร์เดีย เรนเจอร์

ผู้เล่นทีม Taunton

ผู้เล่นทีม เชลม์สฟอร์ดซิตี้

ผู้เล่นทีม เวลลิ่ง ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์

ผู้เล่นทีม เวย์เมาท์

ผู้เล่นทีม โดเวอร์ แอทเลติก

England - Vanarama National League North

ผู้เล่นทีม เอเอฟซี ฟิลด์

ผู้เล่นทีม แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว

ผู้เล่นทีม เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม บอสตัน ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม อัลเฟรตัน ทาวน์

ผู้เล่นทีม แบล็คเลย์ ทาวน์

ผู้เล่นทีม Banbury

ผู้เล่นทีม Scarborough Athletic (Eng)

ผู้เล่นทีม Buxton

ผู้เล่นทีม เชสเตอร์

ผู้เล่นทีม ชอร์ลีย์

ผู้เล่นทีม กลูเซสเตอร์ ซิตี้

ผู้เล่นทีม เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน

ผู้เล่นทีม คิงส์ ลินน์ ทาวน์

ผู้เล่นทีม ดาร์ลิงตัน

ผู้เล่นทีม Peterborough Sports

ผู้เล่นทีม ฟาสเลย์ เซลติก

ผู้เล่นทีม สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี

ผู้เล่นทีม เฮริฟอร์ด เอฟซี

ผู้เล่นทีม บราย สปาร์ตันส์

ผู้เล่นทีม เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์

ผู้เล่นทีม คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์

ผู้เล่นทีม เซาท์พอร์ท เอฟซี

ผู้เล่นทีม เลมมิงตัน

England - Vanarama National League

ผู้เล่นทีม อัลทริงแคม

ผู้เล่นทีม อัลเดอร์ช็อต ทาวน์

ผู้เล่นทีม บรอมเลย์

ผู้เล่นทีม โอลด์แฮม

ผู้เล่นทีม ดาเกนแฮม

ผู้เล่นทีม บาร์เน็ต

ผู้เล่นทีม อีสต์ลีห์

ผู้เล่นทีม ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น

ผู้เล่นทีม ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม เกทส์เฮด

ผู้เล่นทีม เมดสโตน ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม เชสเตอร์ฟิลด์

ผู้เล่นทีม สคันธอร์ป ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม Dorking

ผู้เล่นทีม วัลด์สโตน

ผู้เล่นทีม เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม วอคกิ้ง

ผู้เล่นทีม โซลิฮัลล์ มอร์

ผู้เล่นทีม เร็กซ์แฮม

ผู้เล่นทีม ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม เยโอวิล ทาวน์

ผู้เล่นทีม บอร์แฮม วู๊ด

ผู้เล่นทีม ยอร์ค

ผู้เล่นทีม ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด

Ireland - Premier Division

ผู้เล่นทีม ฟินน์ ฮาร์ป

ผู้เล่นทีม โบฮีเมี่ยนส์

Spain - LaLiga2

ผู้เล่นทีม ฮูเอสก้า

ผู้เล่นทีม เลกาเนส

ผู้เล่นทีม มาลากา

ผู้เล่นทีม บิยาร์เรอัล B

ผู้เล่นทีม มิรานเดส

ผู้เล่นทีม ซาราโกซา

ผู้เล่นทีม พอนเฟร์ราดิน่า

ผู้เล่นทีม เตเนริเฟ่

England - League One

ผู้เล่นทีม บาร์นสลีย์

ผู้เล่นทีม ชาร์ลตัน แอธเลติก

ผู้เล่นทีม บริสตอล โรเวอร์

ผู้เล่นทีม แอคคริงตัน

ผู้เล่นทีม ดาร์บี้ เค้าท์ตี้

ผู้เล่นทีม เชลแน่ม ทาวน์

ผู้เล่นทีม ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

ผู้เล่นทีม เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้

ผู้เล่นทีม ลินคอล์น ซิตี้

ผู้เล่นทีม มิลตัน คีนส์ ดอนส์

ผู้เล่นทีม มอร์แคมป์

ผู้เล่นทีม เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม ฟลีตวูด ทาวน์

ผู้เล่นทีม ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม พอร์ทเวล

ผู้เล่นทีม พลีมัธ อาร์ไกล์

ผู้เล่นทีม อิปสวิช ทาวน์

ผู้เล่นทีม พอร์ทสมัธ

ผู้เล่นทีม โบลตัน

ผู้เล่นทีม เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์

ผู้เล่นทีม วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

ผู้เล่นทีม ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

ผู้เล่นทีม เบอร์นตัน อัลเบี้ย

England - League Two

ผู้เล่นทีม บาร์โร

ผู้เล่นทีม เลย์ตัน โอเรียนท์

ผู้เล่นทีม แบรดฟอร์ด

ผู้เล่นทีม เอเอฟซี วิมเบิลดัน

ผู้เล่นทีม โคลเชสเตอร์

ผู้เล่นทีม โรชเดล

ผู้เล่นทีม ครูว์ อเล็กซานดร้า

ผู้เล่นทีม แมนส์ฟิลด์ ทาวน์

ผู้เล่นทีม ดอนคาสเตอร์

ผู้เล่นทีม ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

ผู้เล่นทีม กริมสบี้ ทาวน์

ผู้เล่นทีม สวินดอน ทาวน์

ผู้เล่นทีม ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม จิลลิ่งแฮม

ผู้เล่นทีม นิวพอร์ท เคาท์ตี้

ผู้เล่นทีม คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์

ผู้เล่นทีม สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้

ผู้เล่นทีม สตีฟเนจ เอฟซี

ผู้เล่นทีม ฮาร์โรเกต ทาวน์

ผู้เล่นทีม ซัตตัน ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม ซอลฟอร์ดซิตี

ผู้เล่นทีม วอลซอลล์

ผู้เล่นทีม ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

Argentina - Superliga

ผู้เล่นทีม ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย

ผู้เล่นทีม พาโตรนาโต้

ผู้เล่นทีม ลานุส

ผู้เล่นทีม ซาน ลอเรนโซ่

ผู้เล่นทีม ริเวอร์เพลท

ผู้เล่นทีม ทัลเลเรส กอร์โดบา

ผู้เล่นทีม ซาร์เมียนโต้

ผู้เล่นทีม อาร์เซน่อล ซารานดี้

Brazil - Serie B

ผู้เล่นทีม บาเฮีย

ผู้เล่นทีม โอเปราริโอ

ผู้เล่นทีม คริคูม่า

ผู้เล่นทีม ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี

ผู้เล่นทีม ซีเอสเอ เอแอล

ผู้เล่นทีม ทอมเบนเซ่ เอฟซี

ผู้เล่นทีม อิตัวโน่ เอฟซี เอสพี

ผู้เล่นทีม รีโม่ พีเอ

Argentina - Primera B Nacional

ผู้เล่นทีม อาโกรเปกัวริโอ

ผู้เล่นทีม ฟลานเดรีย

ผู้เล่นทีม แอตเลติโก ราฟาเอล่า

ผู้เล่นทีม ออล บอยส์

ผู้เล่นทีม ซีเอ แอตแลนต้า

ผู้เล่นทีม Chaco For Ever

ผู้เล่นทีม บราวน์ อโดรกู

ผู้เล่นทีม เบลกราโน่

ผู้เล่นทีม เอสตูเดียนเตส

ผู้เล่นทีม ซาน มาร์ติน ทูคูมัน

ผู้เล่นทีม คลับ แอตเลติโก้ มิเตร

ผู้เล่นทีม Deportivo Madryn

ผู้เล่นทีม ชาคาริตา จูเนียร์ส

ผู้เล่นทีม ริเอสตรา

ผู้เล่นทีม ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่

ผู้เล่นทีม บียา ดาลมิเน

ผู้เล่นทีม เดปอร์ติโว ไมพู

ผู้เล่นทีม นูเอบา ชิคาโก้

ผู้เล่นทีม เฟอร์โร

ผู้เล่นทีม เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้

ผู้เล่นทีม กิลเลอร์โม บราวน์

ผู้เล่นทีม คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่

ผู้เล่นทีม อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย

ผู้เล่นทีม ซีเอ อัลวาราโด้

ผู้เล่นทีม อินสติตูโต

ผู้เล่นทีม เทมเปอร์ลีย์

ผู้เล่นทีม คิลเมส

ผู้เล่นทีม อัลมาโกร

ผู้เล่นทีม Sacachispas

ผู้เล่นทีม โมรอน

ผู้เล่นทีม ซานมาร์ติน ทูคูมัน

ผู้เล่นทีม อัลมิแรนเต้ บราวน์

ผู้เล่นทีม ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล

ผู้เล่นทีม กิมนาเซีย เมนโดซา

ผู้เล่นทีม เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส

ผู้เล่นทีม กิมนาเซีย คูคุย

Mexico - Liga de Ascenso

ผู้เล่นทีม อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า

ผู้เล่นทีม แทล็กซ์คาล่า

ผู้เล่นทีม แคนคัน เอฟซี

ผู้เล่นทีม โดราโดส เดอ ซินาลัว

ผู้เล่นทีม พูมาส ทาบาสโก

ผู้เล่นทีม ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนร่า

ผู้เล่นทีม มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส

ผู้เล่นทีม โมนาร์คัส โมเรเลีย

Japan - J-League Division 2

ผู้เล่นทีม เธสปาคูซัทสึ กันมะ

ผู้เล่นทีม รีโนฟา ยามากูชิ

ผู้เล่นทีม วี-วาเรน นากาซากิ

ผู้เล่นทีม โยโกฮาม่า เอฟซี

ผู้เล่นทีม โตเกียว เวอร์ดี้

ผู้เล่นทีม มอนเตดิโอ ยามางาตะ

ผู้เล่นทีม อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

ผู้เล่นทีม โอมิยะ อาร์ดิย่า

ผู้เล่นทีม บรัวบริทซ์ อากิตะ

ผู้เล่นทีม เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย

ผู้เล่นทีม เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ

ผู้เล่นทีม โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ

ผู้เล่นทีม อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ

ผู้เล่นทีม ซไวท์เกน กานาซาว่า

ผู้เล่นทีม โตชิกิ เอสซี

ผู้เล่นทีม เอฟซี เรียวเคียว

ผู้เล่นทีม โออิตะ ทรีนีต้า

ผู้เล่นทีม เวนท์ฟอเรส โคฟู

China - Super League

ผู้เล่นทีม เซินเจิ้น เอฟซี

ผู้เล่นทีม ซานตง ลู่เนิ่ง

ผู้เล่นทีม ฉางชุน หย่าไถ (N)

ผู้เล่นทีม วูฮัน ซัล

ผู้เล่นทีม อู่ฮั่น ทรี ทาวน์

ผู้เล่นทีม ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)

ผู้เล่นทีม ดาเลี่ยน ยิฟาง

ผู้เล่นทีม ปักกิ่ง กั๋วอัน

ผู้เล่นทีม ดาเลี่ยน ยิฟาง

ผู้เล่นทีม วูฮัน ซัล

ผู้เล่นทีม ซานตง ลู่เนิ่ง

ผู้เล่นทีม เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย

ผู้เล่นทีม เซินเจิ้น เอฟซี

ผู้เล่นทีม เหอหนาน เจี้ยนเย้

ผู้เล่นทีม เทียนจิน เทด้า

ผู้เล่นทีม เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล เอฟซี

South Korea - K League 2

ผู้เล่นทีม บูชอน 1995

ผู้เล่นทีม คิมโพ

China - Jia League

ผู้เล่นทีม Guangxi Baoyun

ผู้เล่นทีม Heilongjiang Lava

ผู้เล่นทีม Beijing Technology

ผู้เล่นทีม Beijing

ผู้เล่นทีม Qingdao Jonoon

ผู้เล่นทีม Nantong Zhiyun

ผู้เล่นทีม Xinjiang Tianshan

ผู้เล่นทีม Suzhou Dongwu

Belgium - Belgian Cup

ผู้เล่นทีม Dender

ผู้เล่นทีม Dikkelvenne

ผู้เล่นทีม RWDM 47 (Bel)

ผู้เล่นทีม อุนนาเรอ

ผู้เล่นทีม ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น

ผู้เล่นทีม KRC Mechelen

ผู้เล่นทีม ลอมเมล เอสเค

ผู้เล่นทีม La Louviere (Bel)

England - Northern Premier League

ผู้เล่นทีม Ashton Utd

ผู้เล่นทีม มาร์รีน เอฟซี

ผู้เล่นทีม Bamber Bridge (Eng)

ผู้เล่นทีม Belper Town

ผู้เล่นทีม Gainsborough

ผู้เล่นทีม Stalybridge

ผู้เล่นทีม Hyde

ผู้เล่นทีม กุยเซลีย์ เอเอฟซี

ผู้เล่นทีม Liversedge

ผู้เล่นทีม Warrington Rylands

ผู้เล่นทีม Marske

ผู้เล่นทีม Stafford

ผู้เล่นทีม Matlock

ผู้เล่นทีม Lancaster

ผู้เล่นทีม Nantwich

ผู้เล่นทีม Whitby

ผู้เล่นทีม Radcliffe Borough (Eng)

ผู้เล่นทีม Morpeth

ผู้เล่นทีม South Shields

ผู้เล่นทีม แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี

ผู้เล่นทีม Warrington

ผู้เล่นทีม United of Manchester

England - FA Trophy

ผู้เล่นทีม AFC Totton

ผู้เล่นทีม Berkhamsted

ผู้เล่นทีม Ashford U.

ผู้เล่นทีม Three Bridges (Eng)

ผู้เล่นทีม Bashley (Eng)

ผู้เล่นทีม Melksham

ผู้เล่นทีม Boldmere

ผู้เล่นทีม Chasetown

ผู้เล่นทีม Bootle

ผู้เล่นทีม Dunston

ผู้เล่นทีม Bristol MF

ผู้เล่นทีม Bideford

ผู้เล่นทีม Chatham (Eng)

ผู้เล่นทีม Stowmarket Town

ผู้เล่นทีม Cirencester

ผู้เล่นทีม Paulton Rovers

ผู้เล่นทีม Coleshill

ผู้เล่นทีม Leek

ผู้เล่นทีม Colne

ผู้เล่นทีม Consett

ผู้เล่นทีม Corinthian

ผู้เล่นทีม Whitehawk

ผู้เล่นทีม Cray Valley Paper Mills

ผู้เล่นทีม East Thurrock

ผู้เล่นทีม Dereham

ผู้เล่นทีม Spalding United

ผู้เล่นทีม Evesham

ผู้เล่นทีม Lymington

ผู้เล่นทีม Hanworth

ผู้เล่นทีม Littlehampton (Eng)

ผู้เล่นทีม Harborough (Eng)

ผู้เล่นทีม Shepshed (Eng)

ผู้เล่นทีม Harlow

ผู้เล่นทีม Ashford Town

ผู้เล่นทีม Heybridge

ผู้เล่นทีม Chipstead

ผู้เล่นทีม Leicester Road (Eng)

ผู้เล่นทีม Cambridge City

ผู้เล่นทีม Lincoln Utd. (Eng)

ผู้เล่นทีม Carlton Town (Eng)

ผู้เล่นทีม Long Eaton

ผู้เล่นทีม Loughborough Dyn.

ผู้เล่นทีม แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์

ผู้เล่นทีม Widnes

ผู้เล่นทีม New Salamis

ผู้เล่นทีม Coggeshall Town

ผู้เล่นทีม North Shields (Eng)

ผู้เล่นทีม Runcorn Linnets

ผู้เล่นทีม Prescot

ผู้เล่นทีม Worksop

ผู้เล่นทีม Ramsbottom

ผู้เล่นทีม Clitheroe

ผู้เล่นทีม Sevenoaks (Eng)

ผู้เล่นทีม Hertford

ผู้เล่นทีม Sheffield FC (Eng)

ผู้เล่นทีม Ossett United

ผู้เล่นทีม Sittingbourne

ผู้เล่นทีม Burgess Hill

ผู้เล่นทีม Sutton Coldfield

ผู้เล่นทีม ฮาเลโซเว่น

ผู้เล่นทีม Tavistock (Eng)

ผู้เล่นทีม Didcot

ผู้เล่นทีม Thame

ผู้เล่นทีม Binfield

ผู้เล่นทีม Thatcham

ผู้เล่นทีม Dunstable

ผู้เล่นทีม Uxbridge (Eng)

ผู้เล่นทีม Bedfont Sports

ผู้เล่นทีม Walton & Hersham

ผู้เล่นทีม Southall FC

ผู้เล่นทีม Witham

ผู้เล่นทีม Ware

ผู้เล่นทีม Wroxham

ผู้เล่นทีม Lowestoft

Europe - Euro U19

ผู้เล่นทีม สโลวาเกีย U19

ผู้เล่นทีม Armenia U19

ผู้เล่นทีม อิตาลี U19

ผู้เล่นทีม Bosnia & Herzegovina U19

ผู้เล่นทีม Turkey U19

ผู้เล่นทีม Azerbaijan U19

ผู้เล่นทีม ออสเตรีย U19

ผู้เล่นทีม Latvia U19

ผู้เล่นทีม อังกฤษ U19

ผู้เล่นทีม Georgia U19

ผู้เล่นทีม Greece U19

ผู้เล่นทีม Andorra U19

ผู้เล่นทีม Hungary U19

ผู้เล่นทีม Gibraltar U19

ผู้เล่นทีม Ireland U19

ผู้เล่นทีม Wales U19

ผู้เล่นทีม Netherlands U19

ผู้เล่นทีม Northern Ireland U19

ผู้เล่นทีม Slovenia U19

ผู้เล่นทีม Moldova U19

ผู้เล่นทีม Bulgaria U19

ผู้เล่นทีม Luxembourg U19

ผู้เล่นทีม Germany U19

ผู้เล่นทีม Belarus U19

ผู้เล่นทีม Spain U19

ผู้เล่นทีม Albania U19

ผู้เล่นทีม Denmark U19

ผู้เล่นทีม Montenegro U19

ผู้เล่นทีม Poland U19

ผู้เล่นทีม Estonia U19

ผู้เล่นทีม Czech Republic U19

ผู้เล่นทีม Switzerland U19

ผู้เล่นทีม โรมาเนีย U19

ผู้เล่นทีม Lithuania U19

Germany - Bundesliga Women

ผู้เล่นทีม Hoffenheim W

ผู้เล่นทีม Wolfsburg W

Netherlands - Tweede Divisie

ผู้เล่นทีม Excelsior Maassluis

ผู้เล่นทีม Rijnsburgse Boys

ผู้เล่นทีม Noordwijk

ผู้เล่นทีม Jong Volendam

ผู้เล่นทีม Oostzaan

ผู้เล่นทีม Kozakken Boys

ผู้เล่นทีม Scheveningen

ผู้เล่นทีม Spakenburg

ผู้เล่นทีม ไอเซิลเมียร์โวเกลส์

ผู้เล่นทีม Katwijk

ผู้เล่นทีม Quick Boys

ผู้เล่นทีม Lisse

ผู้เล่นทีม TEC

ผู้เล่นทีม HHC

ผู้เล่นทีม De Treffers

ผู้เล่นทีม HFC

ผู้เล่นทีม AFC

ผู้เล่นทีม Jong Sparta Rotterdam

Iceland - Urvalsdeild Women

ผู้เล่นทีม Afturelding W

ผู้เล่นทีม Valur W

Portugal - Campeonato de Portugal

ผู้เล่นทีม Tirsense (Por)

ผู้เล่นทีม Desportivo Moncao

Czech Republic - Zlinsky KP

ผู้เล่นทีม Bystrice pod Hostynem (Cze)

ผู้เล่นทีม Morkovice

ผู้เล่นทีม Napajedla

ผู้เล่นทีม Francova Lhota

ผู้เล่นทีม Brumov

ผู้เล่นทีม Kvasice

Slovakia - Divison C Bratislava

ผู้เล่นทีม Pezinok

ผู้เล่นทีม Jarovce

Belgium - First Amateur Division

ผู้เล่นทีม Gent B

ผู้เล่นทีม Leuven B (Bel)

ผู้เล่นทีม Heist

ผู้เล่นทีม Francs Borains

ผู้เล่นทีม Hoogstraten

ผู้เล่นทีม Charleroi B

ผู้เล่นทีม Mandel United

ผู้เล่นทีม เทิสเซินเดอร์โล

ผู้เล่นทีม Ninove

ผู้เล่นทีม URSL Vise (Bel)

ผู้เล่นทีม OC Charleroi

ผู้เล่นทีม Knokke

ผู้เล่นทีม ปาโตร ไอส์เดน

ผู้เล่นทีม Boom

Ireland - Division 1

ผู้เล่นทีม ลองฟอร์ด ทาวน์

ผู้เล่นทีม เทรียตี้ ยูไนเต็ด

Wales - FAW Championship South & Mid

ผู้เล่นทีม แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด

ผู้เล่นทีม Goytre Utd

ผู้เล่นทีม Cwmbran Celtic

ผู้เล่นทีม Briton Ferry

ผู้เล่นทีม Llantwit Major

ผู้เล่นทีม Abergavenny Town

ผู้เล่นทีม Swansea University

ผู้เล่นทีม Llanelli

ผู้เล่นทีม Trefelin

ผู้เล่นทีม Pontardawe

ผู้เล่นทีม Ynyshir Albions

ผู้เล่นทีม Carmarthen Town

Wales - Premier League

ผู้เล่นทีม บาลา ทาวน์

ผู้เล่นทีม คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน

ผู้เล่นทีม คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี

ผู้เล่นทีม Pontypridd

ผู้เล่นทีม Haverfordwest

ผู้เล่นทีม Flint

Ecuador - Serie A

ผู้เล่นทีม ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์

ผู้เล่นทีม 9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี

Canada - U Sports

ผู้เล่นทีม Laurentian

ผู้เล่นทีม ควีนส์

ผู้เล่นทีม Nipissing

ผู้เล่นทีม RMC

ผู้เล่นทีม Toronto Metropolitan

ผู้เล่นทีม คาร์เลตัน

ผู้เล่นทีม Trent

ผู้เล่นทีม โตรอนโต้

Sweden - Division 1 - Södra

ผู้เล่นทีม ทูรนส์

ผู้เล่นทีม ทโวโอเกอร์

ผู้เล่นทีม IFK มัลโม

ผู้เล่นทีม Vanersborgs IF

ผู้เล่นทีม อุดเดอะวอล์ด

ผู้เล่นทีม แอตวิดาเบิร์ก

ผู้เล่นทีม โอลิมปิก

ผู้เล่นทีม ตรอลเฮตตัน

ผู้เล่นทีม ออสการ์ฮามส์

ผู้เล่นทีม แองเจิ้ลโฮลม์

ผู้เล่นทีม ควิดิ้ง

ผู้เล่นทีม ลุนด์ส

Finland - Ykkonen

ผู้เล่นทีม ทีพีเอส ตูร์คู

ผู้เล่นทีม จาโร

ผู้เล่นทีม กนิสตัน เฮลซิงกิ

ผู้เล่นทีม เปะโปะ ลัปเปนรันตะ

ผู้เล่นทีม มิคเคเลน พาลโลลิจาท

ผู้เล่นทีม เอสเจเค อคาเตเมีย

Czech Republic - Stredocesky KP

ผู้เล่นทีม Hrebec

ผู้เล่นทีม Nespeky

ผู้เล่นทีม Hvozdnice

ผู้เล่นทีม Tuchlovice

ผู้เล่นทีม SK Doksy

ผู้เล่นทีม Kutna Hora

ผู้เล่นทีม Beroun

ผู้เล่นทีม MFK Dobris

Poland - III Liga - Group III

ผู้เล่นทีม Goczalkowice Zdroj (Pol)

ผู้เล่นทีม Gwarek Tarnowskie Gory

ผู้เล่นทีม Warta Gorzow

ผู้เล่นทีม Bielsko-Biala

ผู้เล่นทีม Nysa

ผู้เล่นทีม Rakow 2 (Pol)

ผู้เล่นทีม Pniowek

ผู้เล่นทีม Chrobry Glogow 2 (Pol)

ผู้เล่นทีม Zielona Gora

ผู้เล่นทีม Kluczbork

ผู้เล่นทีม Carina Gubin

ผู้เล่นทีม Gornik Z. 2

ผู้เล่นทีม Legnica 2

ผู้เล่นทีม Brzeg

ผู้เล่นทีม Odra Wodzislaw (Pol)

ผู้เล่นทีม Sleza Wroclaw

ผู้เล่นทีม Polonia Bytom

ผู้เล่นทีม Stilon Gorzow

Malaysia - Super League

ผู้เล่นทีม Penang

ผู้เล่นทีม Kuala Lumpur

Uruguay - Primera Division

ผู้เล่นทีม ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ

ผู้เล่นทีม มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส

ผู้เล่นทีม ดานูบิโอ

ผู้เล่นทีม ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ

Austria - Regionalliga West - Tyrol

ผู้เล่นทีม Reichenau

ผู้เล่นทีม SC Kundl (Aut)

ผู้เล่นทีม Motz/Silz (Aut)

ผู้เล่นทีม Schwaz

ผู้เล่นทีม Fugen (Aut)

ผู้เล่นทีม Kitzbuhel

Spain - Segunda Division B - Group 4

ผู้เล่นทีม San Roque (Esp)

ผู้เล่นทีม Xerez Deportivo (Esp)

Bosnia and Herzegovina - RS

ผู้เล่นทีม Drina Zvornik

ผู้เล่นทีม Mrkonjic Grad

ผู้เล่นทีม Famos Vojkovici

ผู้เล่นทีม Novi Grad

ผู้เล่นทีม Krupa

ผู้เล่นทีม Slavija

ผู้เล่นทีม Laktasi

ผู้เล่นทีม Kozara

ผู้เล่นทีม Ljubic Prnjavor

ผู้เล่นทีม Zvijezda Brgule

ผู้เล่นทีม Sutjeska Foca

ผู้เล่นทีม Modrica (Bih)

ผู้เล่นทีม Tekstilac

ผู้เล่นทีม Omarska

ผู้เล่นทีม Zeljeznicar Banja Luka

ผู้เล่นทีม Prijedor

Norway - Division 3 - Group 2

ผู้เล่นทีม Brumunddal

ผู้เล่นทีม Toten

ผู้เล่นทีม Floro

ผู้เล่นทีม Aalesund 2

ผู้เล่นทีม Hodd 2

ผู้เล่นทีม Elverum

ผู้เล่นทีม Honefoss

ผู้เล่นทีม Kongsvinger 2

ผู้เล่นทีม Molde 2

ผู้เล่นทีม Forde

ผู้เล่นทีม Spjelkavik

ผู้เล่นทีม Lillehammer

ผู้เล่นทีม Volda

ผู้เล่นทีม Raufoss 2

อัลจีเรีย - ลีก 1

ผู้เล่นทีม Arba

ผู้เล่นทีม บิสกรา

ผู้เล่นทีม ซีอาร์ เบลูอิซดัด

ผู้เล่นทีม เอ็มซี แอลเจอร์

ผู้เล่นทีม เอเอสโอ ชเลฟ

ผู้เล่นทีม อีเอส เซทีฟ

ผู้เล่นทีม Constantine

ผู้เล่นทีม ออราน

ผู้เล่นทีม El Bayadh

ผู้เล่นทีม เจเอส คาบิลเย่

ผู้เล่นทีม เคนเชลา

ผู้เล่นทีม Chelghoum

ผู้เล่นทีม Magra

ผู้เล่นทีม เซาอูร่า

ผู้เล่นทีม ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์

ผู้เล่นทีม Paradou

France - Division 1 Women

ผู้เล่นทีม Bordeaux W

ผู้เล่นทีม Reims W

ผู้เล่นทีม Guingamp W

ผู้เล่นทีม Dijon W

ผู้เล่นทีม Paris SG W

ผู้เล่นทีม Fleury 91 W

ผู้เล่นทีม Soyaux W

ผู้เล่นทีม Rodez W

Germany - Regionalliga Bayern

ผู้เล่นทีม ทีเอสเฟา อับสแตดท์

ผู้เล่นทีม Heimstetten (Ger)

ผู้เล่นทีม อิชสตัทท์

ผู้เล่นทีม เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง

ผู้เล่นทีม Furth II

ผู้เล่นทีม Burghausen

ผู้เล่นทีม Hankofen-Hailing

ผู้เล่นทีม เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น

ผู้เล่นทีม เนิร์นเบิร์ก

ผู้เล่นทีม ทีเอสเฟา บุชบัช

ผู้เล่นทีม Rain/Lech

ผู้เล่นทีม บาเยิร์น มิวนิค II

ผู้เล่นทีม Spvgg Ansbach 09

ผู้เล่นทีม วิคตอเรีย อัสชาฟเฟ่นเบิร์ก

ผู้เล่นทีม ทูร์คกูคู มิวนิค

ผู้เล่นทีม Vilzing

ผู้เล่นทีม เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส

ผู้เล่นทีม Augsburg II

Sweden - Division 2 - Södra Svealand

ผู้เล่นทีม เอ็นสเคเด้

ผู้เล่นทีม อัสซีริสก้า เอฟเอฟ

ผู้เล่นทีม ฮุดดิงเกะ

ผู้เล่นทีม อราเมียสก้า

ผู้เล่นทีม ซีเรียนสก้า

ผู้เล่นทีม ลีดิงโก

ผู้เล่นทีม นีโคปิงส์

ผู้เล่นทีม คาร์ลเบิร์ก

Morocco - Elite 2

ผู้เล่นทีม Dcheira

ผู้เล่นทีม Rapide Oued Zem

ผู้เล่นทีม Ittifaq Marrakech

ผู้เล่นทีม เอ็มซีโอ อุจดา

ผู้เล่นทีม Sale

ผู้เล่นทีม Widad Temara

ผู้เล่นทีม Youssoufia Berrechid

ผู้เล่นทีม Wydad Fes

Czech Republic - Liberecky KP

ผู้เล่นทีม Sedmihorky

ผู้เล่นทีม Novy Bor

ผู้เล่นทีม FC Pencin

ผู้เล่นทีม Straz

ผู้เล่นทีม Hradek nad Nisou (Cze)

ผู้เล่นทีม Visnova

ผู้เล่นทีม Lomnice nad Popelkou

ผู้เล่นทีม Zelezny Brod

ผู้เล่นทีม Rovensko p. Tr.

ผู้เล่นทีม Skalice

Scotland - Lowland League

ผู้เล่นทีม Boness United

ผู้เล่นทีม East Stirlingshire

ผู้เล่นทีม Celtic 2

ผู้เล่นทีม Edusport Academy

ผู้เล่นทีม Civil Service Stroll

ผู้เล่นทีม สปาร์ตันส์

ผู้เล่นทีม Dalbeattie Star

ผู้เล่นทีม Gretna 2008

ผู้เล่นทีม อีสต์ คิลไบร์ด

ผู้เล่นทีม คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์

ผู้เล่นทีม Rangers 2

ผู้เล่นทีม Berwick

ผู้เล่นทีม Stirling University

ผู้เล่นทีม อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้

ผู้เล่นทีม Tranent Juniors

ผู้เล่นทีม คาวเดนบีท

Ecuador - Serie B

ผู้เล่นทีม Chacaritas

ผู้เล่นทีม America de Quito

ผู้เล่นทีม Libertad

ผู้เล่นทีม Olmedo

ผู้เล่นทีม America de Quito

ผู้เล่นทีม Imbabura

ผู้เล่นทีม Guayaquil SC

ผู้เล่นทีม Libertad

ผู้เล่นทีม Ind. Juniors

ผู้เล่นทีม Manta

ผู้เล่นทีม Olmedo

ผู้เล่นทีม Chacaritas

ผู้เล่นทีม Puerto Quito

ผู้เล่นทีม EL Nacional

Czech Republic - Division F

ผู้เล่นทีม Novy Jicin

ผู้เล่นทีม Hlubina

ผู้เล่นทีม Rymarov

ผู้เล่นทีม Bohumin

ผู้เล่นทีม Karvina B

ผู้เล่นทีม Bruntal

Switzerland - Nationalliga A Women

ผู้เล่นทีม อาเรา (หญิง)

ผู้เล่นทีม ลูเซิน (หญิง)

ผู้เล่นทีม Servette Geneve FC W

ผู้เล่นทีม กราสช็อปเปอร์ (หญิง)

ผู้เล่นทีม อีเวอร์ดอน (หญิง)

ผู้เล่นทีม St. Gallen W

ผู้เล่นทีม ซูริก (หญิง)

ผู้เล่นทีม บาเซิล (หญิง)

ผู้เล่นทีม Rapperswil W

ผู้เล่นทีม ยังบอยส์ (หญิง)

Czech Republic - Division A

ผู้เล่นทีม Aritma Prague

ผู้เล่นทีม Katovice

ผู้เล่นทีม Tochovice

ผู้เล่นทีม Horovicko

ผู้เล่นทีม Cesky Krumlov

ผู้เล่นทีม Domazlice B

ผู้เล่นทีม Horni Briza

ผู้เล่นทีม Doubravka

ผู้เล่นทีม Klatovy

ผู้เล่นทีม Petrin Plzen

ผู้เล่นทีม Rokycany

ผู้เล่นทีม Marianske Lazne

Argentina - Primera B Metropolitana

ผู้เล่นทีม อคาสซูโซ

ผู้เล่นทีม Defensores Unidos

ผู้เล่นทีม อาร์เคนตีโน เด กีลเมส

ผู้เล่นทีม Villa San Carlos

ผู้เล่นทีม Canuelas

ผู้เล่นทีม Dock Suda

ผู้เล่นทีม Colegiales

ผู้เล่นทีม Talleres (R.E)

ผู้เล่นทีม คอมมูนนิคาซิอองเนส

ผู้เล่นทีม Deportivo Armenio

ผู้เล่นทีม อิตูไซย์โง

ผู้เล่นทีม Fenix

ผู้เล่นทีม Justo Jose de Urquiza

ผู้เล่นทีม UAI Urquiza

ผู้เล่นทีม Los Andes

ผู้เล่นทีม ซานมิเกล

Germany - Oberliga Hessen

ผู้เล่นทีม Giessen (Ger)

ผู้เล่นทีม Viktoria Griesheim

ผู้เล่นทีม Stadtallendorf

ผู้เล่นทีม Alzenau (Ger)

ผู้เล่นทีม Fernwald (Ger)

ผู้เล่นทีม Neuhof

ผู้เล่นทีม Hadamar

ผู้เล่นทีม SV Steinbach

ผู้เล่นทีม Waldgirmes

ผู้เล่นทีม TUS Dietkirchen

ผู้เล่นทีม Erlensee

ผู้เล่นทีม Weidenhausen

ผู้เล่นทีม Turk Gucu Friedberg

ผู้เล่นทีม Hanau (Ger)

Germany - Oberliga Niederrhein

ผู้เล่นทีม เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05

ผู้เล่นทีม SSVg Velbert (Ger)

Myanmar - National League

ผู้เล่นทีม ยาดานาบอน เอฟซี

ผู้เล่นทีม Hantharwady United

ผู้เล่นทีม Sagaing

ผู้เล่นทีม GFA

Paraguay - Division Intermedia

ผู้เล่นทีม Atyra

ผู้เล่นทีม Guarani de Trinidad

ผู้เล่นทีม Deportivo Santani

ผู้เล่นทีม River Plate

ผู้เล่นทีม Fernando de la Mora

ผู้เล่นทีม Pastoreo

ผู้เล่นทีม Martin Ledesma

ผู้เล่นทีม San Lorenzo

ผู้เล่นทีม Sp. Luqueno

ผู้เล่นทีม Colegiales

ผู้เล่นทีม Sportivo Iteno

ผู้เล่นทีม Rubio Nu

ผู้เล่นทีม Sportivo Trinidense

ผู้เล่นทีม 2 de Mayo

Philippines - PFL

ผู้เล่นทีม Azkals

ผู้เล่นทีม Stallion

ผู้เล่นทีม Mendiola FC 1991

ผู้เล่นทีม Cebu FC

Czech Republic - Olomoucky KP

ผู้เล่นทีม Jesenik

ผู้เล่นทีม Brodek u Prerova

ผู้เล่นทีม Kostelec na Hane

ผู้เล่นทีม Lutin

ผู้เล่นทีม Litovel

ผู้เล่นทีม Zabreh

ผู้เล่นทีม Mohelnice

ผู้เล่นทีม Cechovice

ผู้เล่นทีม Zelatovice

ผู้เล่นทีม Medlov

Slovakia - Divison C Central

ผู้เล่นทีม Badin

ผู้เล่นทีม Salkova

ผู้เล่นทีม Cadca

ผู้เล่นทีม Lip. Stiavnica

ผู้เล่นทีม K. Nove Mesto

ผู้เล่นทีม Banik Stranavy

ผู้เล่นทีม Slavia Staskov

ผู้เล่นทีม L. Hradok

ผู้เล่นทีม Zvolen

ผู้เล่นทีม Zarnovica

Austria - Bundesliga Women

ผู้เล่นทีม First Vienna W (Aut)

ผู้เล่นทีม BW Linz W

ผู้เล่นทีม ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู

ผู้เล่นทีม Bergheim W

Wales - FAW Championship North & Mid

ผู้เล่นทีม Chirk AAA FC

ผู้เล่นทีม Prestatyn

ผู้เล่นทีม Gresford

ผู้เล่นทีม Holywell

ผู้เล่นทีม Guilsfield

ผู้เล่นทีม Druids

ผู้เล่นทีม Llanidloes

ผู้เล่นทีม Conwy Borough

ผู้เล่นทีม Mold Alexandra

ผู้เล่นทีม Ruthin

ผู้เล่นทีม Penrhyncoch

ผู้เล่นทีม Llandudno

Turkey - 3. Lig Group 3

ผู้เล่นทีม Erbaaspor

ผู้เล่นทีม Arguvan

ผู้เล่นทีม Osmaniyespor

ผู้เล่นทีม Tepecik

ผู้เล่นทีม Siirt Ozel

ผู้เล่นทีม Aksaray Bld.

ผู้เล่นทีม Ankara Adliyespor

ผู้เล่นทีม Nigde Belediyespor

ผู้เล่นทีม Bergama Bld.

ผู้เล่นทีม Fatsa Belediyespor

ผู้เล่นทีม Halide E.

ผู้เล่นทีม Hopaspor

ผู้เล่นทีม Bursa

ผู้เล่นทีม Musspor

ผู้เล่นทีม Efeler 09

ผู้เล่นทีม อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์

ผู้เล่นทีม Sapanca Genclikspor

ผู้เล่นทีม Kepez Bld.

El Salvador - Primera Division

ผู้เล่นทีม Jocoro

ผู้เล่นทีม Aguila

ผู้เล่นทีม Atletico Marte (Sal)

ผู้เล่นทีม Once Municipal (Sal)

ผู้เล่นทีม Chalatenango

ผู้เล่นทีม Jocoro

ผู้เล่นทีม Dragon

ผู้เล่นทีม Aguila

ผู้เล่นทีม Metapan

ผู้เล่นทีม FAS

ผู้เล่นทีม Platense Municipal

ผู้เล่นทีม Luis Angel Firpo

ผู้เล่นทีม Santa Tecla

ผู้เล่นทีม Alianza FC

ผู้เล่นทีม Atletico Marte (Sal)

ผู้เล่นทีม Santa Tecla